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FOMU YA MALALAMIKO

Kwa matumizi ya Mamlaka tu
Na. ya Lalamiko.......... - TP

Mlalamikaji Milalamikiwa

(1) Maelezo binafsi:
Jina:

Anuani:

Eneo Huska Miji:
Namba za simu:
Barua pepe:

(2) Mtu/Kampuni (Mfanya biashara) unayemlalamikia:

Jina;

Anuani:
Eneo Huska
Miji:
Namba za simu:
Barua pepe:

(3) Maelezo na aina ya Malalamiko (Unaweza kuambatanisha karatasi
nyingine):

(4) Uliwahi kukutana na Unayemlalamikia katika kujaribu kulimaliza
tatizo /swala hili?




Kama jibu ni ndio eleza hatua zilizochukuliwa na matokeo yake:

(5) Uliwahi kutafuta ushauri wa kisheria kutoka kwenye chombo
kingine? (kama EWURA CCC/Mahakamani)

Kama jibu ni ndio, toa maelezo na nakala ulizowasilisha katika chombo
hicho :

(6) Maelezo mengine ya muhimu:

(7) Je umeambatanisha nakala zote muhimu?

Kama jibu ni ndio, ziorodheshe: (Unaweza kuambatanisha karatasi nyingine)

(8) Nathibitisha kuwa maelezo yote niliyoyatoa ni sahihi na ni ya kweli
kwa kadiri ya ufahamu wangu

Saini ya Mlalamikaji Tarehe

Kwa matumizi ya ofisi tu
Tarehe yakupokea: Faili Na.
Tarehe ya utatuzi:




