Energy and Water Utilities Regulatory Authority

Sixth Floor, Harbour View Towers, Samora Avenue
P O Box 72175, Dar es Salaam, Tanzania
TEL: (+255-22) 2123850; 2123853; 2123854; 2123856; FAX: (+255-22) 2123180
E-mail: info@ewura.go.tz Website: http.//www.ewura.go.tz

TANGAZO
SEMINA YA WAKANDARASI

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) itaendesha Semina ya
siku moja ya Makandarasi wa Umeme kwenye vituo vifuatavyo kama ilivyooneshwa
hapa chini:

Tarehe Kituo
14 Julai, 2010 Naura Spring Hotel, Arusha
16 Julai, 2010 Nyumbani Hotel, Mwanza

Madhumuni ya Semina hii ni kuwafahamisha makandarasi wa umeme shughuli za
EWURA chini ya sheria mpya ya umeme ya mwaka 2008 (Electricity Act Cap. 131)
iliyoanza kutumika mwezi Aprili, 2009. Semina hiyo ambayo itashirikisha,
Wakandarasi wa Umeme, taasisi za Serikali na mamlaka za udhibiti.

MAADA: Ukandarasi wa Umeme chini ya Mazingira Mapya ya
Usimamizi

WAHUSIKA: Makandarasi wote wa umeme wa mikoa ya Mwanza, Mara, Kagera,
Shinyanga , Arusha, Kilimanjaro, Manyara na Tanga wanashauriwa kuhudhuria.
Hakuna kiingilio katka semina hii bali kila mshiriki atajigharamia mwenyewe
gharama za usafiri na malazi. Aidha, Semina hizo zitatoa pia nafasi nzuri kwa wadau
kubadilishana uzoefu katika masuala ya ukandarasi wa umeme.

MUDA: Saa 2.30 asubuhi.

Mkurugenzi Mkuu
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