
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI   
(EWURA) 

 
TAARIFA KWA UMMA 

 
(Imetolewa chini ya kifungu Na. 19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti 

wa Huduma za Nishati na Maji, Sura  ya 414 ya Sheria za Tanzania) 
 
Taarifa inatolewa kwamba mamlaka zilizotajwa hapa chini zimeomba kutoka 
EWURA leseni kuhusiana na utoaji wa huduma ya maji safi na maji taka kama 
ilivyoainishwa hapa chini. 
 
Na. Jina  na Anwani ya Mamlaka  Eneo la huduma Maelezo ya Leseni 
1 Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka 

Morogoro 
S. L P. 5476 
Morogoro 

Manispaa ya 
Morogoro 

Huduma ya maji Safi 
na maji taka 

2 Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka 
Iringa 
S. L P. 570 
Iringa 

Manispaa ya Iringa Huduma ya maji Safi 
na maji taka 

3 Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka 
Mbeya 
S. L P. 2932 
Mbeya 

Jiji la Mbeya Huduma ya maji Safi 
na maji taka 

4 Mamlaka ya Maji Safi na Maji Taka 
Babati 
S. L P. 245 
Babati 

Mji wa Babati Huduma ya maji Safi 
na maji taka 

 
Mtu yeyote anayetaka kuwasilisha maoni au pingamizi kuhusiana na maombi 
haya afanye hivyo kwa maandishi na kupeleka EWURA kwa anwani iliyotajwa 
hapa chini kabla ya saa 11 jioni ya tarehe 25 April 2007. 
 

Mkurugenzi Mkuu 
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 

Barabara ya Samora Ghorofa ya 6, Harbour View Towers 
(Zamani Jengo la JM Mall) 

S.L.P 72175 DAR ES SALAAM 
SIMU NAMBA: (+255-22) 2123850; 2123854; 2123856 

NUKSHI: (+255-22) 2123180 
E-mail:info@ewura.com 

                                                            Website: www.ewura.com 


