
                           JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA 
NISHATI NA MAJI                  

(EWURA) 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

(Imetolewa chini ya kifungu Na. 7 (1) na 23 cha sheria ya Mamlaka ya 
Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura  ya 414 na kifungu Na. 4 
kuhusiana na biashara ya Mafuta, Sura ya 392 ya Sheria za Tanzania) 
 

Taarifa inatolewa kwa wadau wote wa sekta ya Mafuta ya Petroli kwamba katika 
kutekeleza majukumu yake yaliyoainishwa katika sheria ya EWURA sura ya 414 na 
ile ya Sheria ya Mafuta ya Petroli sura ya 392, EWURA iko kwenye mchakato wa 
kuandaa leseni za biashara za jumla na za rejareja katika sekta ya mafuta ya petroli. 
Rasimu ya leseni hizo itakapopitishwa na Bodi ya Wakurugenzi ya EWURA itaanza 
kutumika rasmi ifikapo Julai 1, 2007.  
 
Katika jitihada za kuboresha utawala bora na kwa mujibu wa kifungu Na. 23  Sura ya 
414 ya Sheria ya EWURA, EWURA inao wajibu wa kuwashirikisha wadau wake 
katika kutekeleza majukumu yake ikiwa ni pamoja na uandaaji na utoaji wa leseni.  
 
Kwa hiyo basi, mtu yeyote au Taasisi inayotaka kutoa maoni na kuongezea lolote 
katika  leseni hizo  anaweza kupata rasimu ya Leseni hizo katika ofisi ya EWURA na 
kuleta maoni yake kwa kufika au kuandikia ofisi ya EWURA  kupitia kwa 
Mkurugenzi Mkuu kwa anwani iliyotajwa hapa chini kabla ya tarehe saa 11 jioni 
tarehe 31 May 2007. 

 
Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 
Barabara ya Samora Ghorofa ya 6, Harbour View Towers 

(Zamani Jengo la JM Mall) 
S.L.P 72175 

DAR ES SALAAM 
SIMU NAMBA: (+255-22) 2123850; 2123854; 2123856 

NUKSHI: (+255-22) 
 
 


