Energy and Water Utilities Regulatory Authority

TAARIFA KWA UMMA
MKUTANO WA TAFTISHI YA UDHIBITI WA BEI YA MAFUTA
YA PETROLI

TAARIFA INATOLEWA KWA umma na wadau wote wa sekta ya Mafuta ya
Petroli (wafanyabiashara, wamiliki wa miundo mbinu, watoa huduma, walaji na
taasisi za Serikali) kuwa EWURA inafanya taftishi kuhusu jinsi ya kudhibiti bei ya
Mafuta ya Petroli. Taftishi hii inafanyika kwa mujibu wa vifungu Namba 3 na 4A
vya Sheria ya Mafuta ya Petroli Sura Namba 392 ya Sheria za Tanzania na
kifungu Namba 19 cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za
Tanzania. Kutokana na utangulizi tajwa hapo juu, wadau wa sekta ya Mafuta ya
Petroli na umma wote wanakaribishwa kwenye mkutano wa taftishi utakaofanyika
siku ya tarehe 10 mwezi Desemba 2008 katika chumba Namba Mbili (2) Ukumbi
wa Karimjee, Dar es Salaam. Ajenda ya taftishi ni:

“UDHIBITI WA BEI YA MAFUTA YA PETROLI TANZANIA”

Mtu yeyote mwenye nia ya kushiriki (kwa kuunga mkono au kupinga) hatua ya
EWURA vya kudhibiti bei ya Mafuta ya Petroli kwa kutoa hoja anapaswa
kujiandikisha na kuwasilisha hoja hizo EWURA kabla ya tareche 5 mwezi
Desemba 2008 saa kumi na moja jioni. Ni wale tu watakaokuwa wamejiandikisha
ndio watakaoruhusiwa kutoa hoja zao kwa maandishi kwenye taftishi hiyo. Wale
watakaoshindwa kujiandikisha watapewa muda wa kutoa maoni yao kwa mdomo
au maandishi siku ya taftishi. Wakati wa taftishi hiyo EWURA itakusanya maoni
ya wadau mbalimbali ikiwa ni pamoja na Baraza la Ushauri wa Watumia Huduma
za EWURA (EWURA CCC) na Baraza la Ushauri la Serikali (EWURA GCC).

Rasimu ya Kanuni za Udhibiti wa Bei ya Mafuta ya Petroli yaani EWURA
(Petroleum Products Price Setting) Rules, 2008 na Kanuni ya Upangaji wa Bei ya
Mafuta ya Petroli (Petroleum Products Pricing Formula), zinapatikana ofisi za
EWURA kwenye anuani tajwa hapa chini au kwenye mtandao wa EWURA yaani
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KWA MAELEKEZO ZAIDI WASILIANA NA:

MKkurugenzi Mkuu
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)
Mtaa wa Samora, Ghorofa ya Sita, Harbour View Towers
(Zamani JM Mall Building)
S.L.P 72175, DAR ES SALAAM
Simu Na: +255-22-2123850; 2123853; 2123854; 2123856
Nukushi Na: +255-22-2123180
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