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TAARIFA YA TAFTISHI/UCHUNGUZI 

(INQUIRY) 
 

MKUTANO WA KUPATA MAONI KUHUSU KANUNI NA 

MWONGOZO YA UAGIZAJI WA MAFUTA YA PETROLI PAMOJA 

Taarifa inatolewa kwa umma na wadau wote wa biashara ya mafuta kwamba, EWURA 

itaendesha mkutano wa kukusanya mawazo/taftishi kwa wadau wa biashara ya juu ya 

Kanuni za uagizaji Mafuta ya Petroli Pamoja yaani “ the Petroleum Bulk Procurement 

System Rules” na Mwongozo wa mwaka, 2010 wa Uagizaji wa Mafuta kwa Pamoja 

yaani”  the Petroleum Bulk Procurement System Implementation Manual, 2010”. 

Taftishi hii inafanyika  kwa mujibu wa sheria Na.414 ya sheria za Tanzania. Hivyo 

wananchi na wadau wote mnakaribishwa katika mkutano /taftishi itakayofanyika  4th 

March 2010 katika ukumbi wa Karimjee Dar es Salaam kuanzia saa  4 kamili asubuhi. 

Agenda: 

“KANUNI ZA UAGIZAJI WA MAFUTA KWA PAMOJA NA 

MWONGOZO WA MWAKA 2010 WA UAGIZAJI WA MAFUTA KWA 

PAMOJA” 

 

Wadau wanaopenda kutoa maoni yao juu ya swala hili wanatakiwa kujiandikisha na 

kuwasilisha maoni yao kwa maandishi kabla ya ya saa 11 jioni siku ya Jumanne tarehe 3 

Machi 2010. Washiriki  wataojiandikisha watapata fursa ya kuwasilisha maoni yao 

katika mkutano. Washiriki wengine watapata fursa kutoa maoni yao papo kwa papo au 

kwa kuiandikia EWURA. Katika mkutano huo EWURA itakusanya mawazo yote 

yatakayotolewa na wadau; ikiwa ni pamoja na maoni ya Baraza la Ushauri la watumiaji 

yaani “the Consumer Consultative Council” na Baraza la Ushauri la Serikali yaani 

“Government Consultative Council”.  

Makabrasha ya Kanuni na Mwongozo wa Uagizaji wa Mafuta wa pamoja yanapatikana 
katika anuani iliyotolewa hapo juu au unaweza kupata katika tovuti: www.ewura.go.tz.  
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MKURUGENZI MKUU 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
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