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TAARIFA KWA UMMA 
 

(Imetolewa chini ya kifungu Na. 19 cha sheria ya Mamlaka ya 

Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za 

Tanzania na kifungu Na. 8 (2) cha Sheria ya Umeme, Sura ya 131 ya 

Sheria za Tanzania) 
 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya 

kusambaza umeme na kuuza umeme na pia maombi ya kusamehewa 

leseni ya kusafirisha umeme (Electricity Transmission Licence) kutoka 

Kampuni ya Umoja Light Company Limited ambayo imeandikishwa kwa 

sheria za Tanzania ikiwa na maelezo tajwa hapa chini. 
 

 

1.0 Jina na Anuani ya Muombaji: 

 

Umoja Light Company Limited, 

Kiwanja Na. 8/1 Barabara ya Tumbawe, Oysterbay, 

S.L.P 203,  

Dar es Salaam, 
Tanzania. 

 

2.0 Maelezo ya Leseni: 

 

(a) Aina ya Leseni: 

  

a. Kusambaza Umeme; na 

b. Kuuza umeme. 

 
(b) Mradi: Mradi wa Umeme wa Mtwara.  

 
(c) Eneo la Mradi: Wilaya za Mtwara, Lindi, Tandahimba, 

Newala, Masasi, Nachingwea na Ruangwa. 

 
(d) Muda wa Leseni: Miaka kumi na Tano(15) 
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(e) Mteja: Wananchi katika eneo la mradi. 

 

3.0 Maelezo ya Wanahisa 

 

(a) Mtwara Transmission & Distribution Company 

(Jersey) Ltd – 9,999. 

 
Anuani: 

 

La Blanche Pierre 

Rue De La Blanche 

Pierre Trinity 

Jersey JE3 5HG 

Channel Islands (Nchi iliyoandikishwa) 

             
(b) Artumas Energy Tanzania Limited – 1. 

 
Anuani: 

 

Plot No. 8/1 

Barabara ya Tumbawe, Oysterbay 

S.L.P 203 

Dar es Salaam 

Tanzania (Nchi iliyoandikishwa) 

 

Mtu yeyote mwenye maoni kuhusiana au pingamizi dhidi ya maombi tajwa 

hapo juu afanye hivyo kwa maandishi na kupeleka  EWURA kwa anwani 

iliyotajwa hapo juu kabla ya saa 11 jioni  ya tarehe 21 mwezi Desemba 2009. 

 
Limetolewa na: 

 

MKURUGENZI MKUU 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI 

(EWURA) 

 


