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TAARIFA KWA UMMA 

 

(Imetolewa chini ya kifungu Na. 19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti 

wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na 

kifungu Na. 8 cha Sheria ya Umeme, Sura ya 131 ya Sheria za Tanzania) 

 
TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za 

Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme 
kutoka Kampuni ya Aggreko International Projects Limited ambayo 

imeandikishwa kwa sheria za Tanzania ikiwa na maelezo tajwa hapa chini: 

 

 

Jina na Anuani ya Muombaji: 

Aggreko International Projects Limited, 

Ubungo Plaza Kitengo 209, Ghorofa ya 2, 

S.L.P 158,  

Dar Es Salaam,  

                                                Tanzania 
                              

 

 

 

Maelezo ya Leseni: 

 

Aina ya Leseni: Leseni ya Kuzalisha Umeme 

Muda wa Leseni: Mwaka Mmoja 

Mteja: Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) 

Eneo la Mradi: Mtambo wa Dizeli wa Megawati 50 Tegeta Dar es Salaam 

                              Mtambo wa Dizeli wa Megawati 50 Ubungo Dar es Salaam 
 

 

 

Maelezo ya Wanahisa 

Aggreko Holdings Limited, 

Mtaa wa 120 Bothwell Glasgow  

G2 7JS  

Uingereza 
 

mailto:info@ewura.go.tz
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Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana  na maombi tajwa hapo juu 

afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha  EWURA kwa anwani iliyotajwa 

hapa chini kabla ya saa 11 jioni  ya tarehe 28 mwezi Octoba, 2011. 
 

Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji 

(EWURA) 

Ghorofa ya Sita, Jengo la Harbour View Towers,  

Barabara ya Samora/ Mtaa wa Mission ,  

S.L.P 72175, Dar es Salaam 

Nukushi: +255 (022) 2123180 

Simu: +255 (022) 2123850; 2123853 

Barua Pepe: info@ewura.go.tz 

Wavuti: www.ewura.go.tz 
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