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KINAHITAJIKA KIWANJA 

Tangazo la Zabuni 

Tarehe 1.06.2009 

1. Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na  Maji (EWURA) imetenga 
fedha katika Bajeti yake ya mwaka wa fedha 2008/2009 ambapo sehemu ya 
fedha hizo itatumika kulipia gharama ya kiwanja cha kujenga Ofisi za kudumu 
za Mamlaka  hiyo Jijini Dar es Salaam. 

2. Eneo la kiwanja hicho liwe limepimwa na lenye ukubwa wa kati ya  mita 
za mraba 3000 na 4000. 

3. EWURA inakaribisha maombi ya zabuni kutoka kwa wananchi wenye nia ya 
kuiuzia Mamlaka kiwanja chenye sifa zilizotajwa hapo juu. Mzabuni atatakiwa 
kueleza bei na  masharti ya uuzaji wa kiwanja husika. 

 

4. Waombaji wa zabuni hiyo  wanaweza kupata maelezo zaidi kutoka kwa Katibu 
wa Bodi ya Zabuni ya EWURA, Mtaa wa Samora/Mission, Jengo la Habour 
View Towers, Ghorofa ya Tano, Chumba Namba 516,  S.L.P 72175, Dar es 
Salaam kuanzia saa 2:00 za asubuhi hadi saa 10:30 jioni kuanzia Jumatatu hadi 
Ijumaa isipokuwa siku za mapumziko. 

 

5. Barua za kutaka kuuza kiwanja zilizo katika nakala halisi Moja (1) na nakala 
kivuli Tatu (3) zilizofungwa kwenye bahasha ziandikwe “ZABUNI YA KUUZA  
KIWANJA” na kuwasilishwa kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya EWURA, Mtaa 
wa Samora/Mission, Jengo la Habour View Towers, Ghorofa ya Tano, Chumba 
Namba 516, S.L.P 72175, Dar es Salaam  kabla ya Jumanne tarehe 30.06.2009 saa 
8.00 mchana. Zabuni zitafunguliwa mbele ya waombaji au wawakilishi wao 
watakaopenda kuhudhuria ufunguzi huo siku na saa hiyo hiyo kwenye ukumbi 
wa mikutano wa EWURA uliopo Ghorofa ya Sita, Mtaa wa Samora/Mission, 
Jengo la Habour View Towers. 

MKURUGENZI MKUU 

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  

 


