

Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa kampuni ya **Dangote Cement Ltd.** Hivyo basi, EWURA inakaribisha maoni na/au pingamizi kuhusiana maombi hayo ya leseni.

Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa zimetolewa hapa chini:

1. Jina na Anuani ya Mwombaji

Dangote Cement Ltd, Plot No. 25, Mahakama Road, Block - 10, Commercial Area,
P. O. Box 1241, Mtwara.

2. Maelezo ya Leseni

- Aina ya Leseni:** Leseni ya Muda Mfupi ya Kuzalisha Umeme.
- Madhumuni ya Leseni:** Kukamilisha kazi muhimu za kumwezesha kuomba leseni ya kuzalisha umeme.
- Aina ya Mtambo:** Mtambo wa Megawati 60 wa kuzalisha Umeme kwa kutumia gesi
- Aina ya Nishati:** Gesi Asilia.
- Muda wa Leseni:** Miaka Mitatu (3).
- Eneo la Mradi:** Kijiji cha Hiyari , Kata ya Mayanga, Wilaya ya Mtwara.
- Mteja wa Umeme:** Matumizi Binafsi.

3. Maelezo ya Wanahisa

- Dangote Industries Ltd, 1-Alfred Riwane Road, Falomo- Ikoyi Lagos, Nigeria 70%;
- Alhaji Aliko Dangote, 1A, Ungogo Road Kano, Nigeria, 30%.

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi tajwa hapo juu awasilishe kwa maandishi maoni yake au pingamizi lake kupitia anuani tajwa hapa chini kabla ya saa 11 jioni, siku ya tarehe 3 mwezi Novemba 2017. Maombi hayo yanaweza kuonyeshwa kwa maombi ya maandishi kupitia anuani hiyo hapo chini kabla ya tarehe 3 Novemba 2017.

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund Towers,

Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama ,

S. L. P 72175, Dar es Salaam

Nukushi: +255 (022) 2923519

Simu: +255 (22) 2923513-18

Barua Pepe: info@ewura.go.tz, Tovuti: www.ewura.go.tz