



TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Namba 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Namba 19 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Reja Reja), Gazeti la Serikali Toleo Na. 168 la 2015)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

- | | |
|-----------------------------------|--|
| 1. Jina la awali la kituo: | Hashi Energy Tanzania Limited T/A Arusha Airport Service Station |
| Nambari ya Leseni: | PRL-2014-140 |
| Mahali Kituo kilipo: | Kiwanja Na. 27/1, Shamba “181/3/2” Eneo la Matevesi – Wilaya ya Arumeru Mkoa wa Arusha |
| Jina linalopendekezwa: | Great North Service Station Limited |
| Mmiliki wa awali: | Hashi Energy Tanzania Limited |
| Mmiliki mpya: | Great North Company Limited. |

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na jina la kituo tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi kwa anwani iliyotajwa hapa chini kabla ya saa 11 jioni ya tarehe **7 Disemba 2017**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA,
Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha
Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519
Barua pepe: info@ewura.go.tz**