

**Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania**

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa kampuni mbili. EWURA inakaribisha maoni au pingamizi kuhusiana na maombi hayo ya leseni.

Taarifa za waombaji pamoja na aina ya leseni ziliyooombwa zimetolewa hapa chini:

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Taarifa za Wana Hisa	Maelezo ya Mtambo na Matumizi	Aina na Muda wa Leseni
1.	Mkonge Energy Systems Co. Ltd. -Mandera Project, 1 TASMA Road, Katani House, S. L. P 123 Tanga.	Mandera, Wilaya ya Korogwe, Mkoa wa Tanga	1. Katani Ltd, 1 TASMA Road, S. L. P 123 Tanga, 75% ; 2. CHENG DETONG, Shenglong Str. 9, Offices 301-305-610041, China, 20% ; na 3. Tong Boiting, AM Rosenhag 16A, 12623 Berlin, Ujerumani, 5% .	Mtambo wa Megawati 9 wa kuzalisha Umeme kwa kutumia nguvu ya maji.	Leseni ya Muda Mfupi ya Kuzalisha Umeme. Miaka Mitatu
2.	Mkonge Energy Systems Co. Ltd. -Ngombezi I Project, 1 TASMA Road, Katani House, S. L. P 123 Tanga.	Ngombezi, Wilaya ya Korogwe, Mkoa wa Tanga	1. Katani Ltd, 1 TASMA Road, S. L. P 123 Tanga, 75% ; 2. CHENG DETONG, Shenglong Str. 9, Offices 301-305-610041, China, 20% ; na 3. Tong Boiting, AM Rosenhag 16A, 12623 Berlin, Ujerumani, 5% .	Mtambo wa Megawati 2 wa kuzalisha Umeme kwa kutumia nguvu ya maji.	Leseni ya Muda Mfupi ya Kuzalisha Umeme. Miaka Mitatu

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi tajwa hapo juu awasilishe kwa maandishi maoni yake au pingamizi lake kupitia anuani tajwa hapa chini kabla ya saa 11 jioni, siku ya tarehe 24 mwezi Novemba 2017. Maombi hayo yanaweza kuonyeshwa kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi kupitia anuani hiyo hapo chini kabla ya tarehe 24 Novemba 2017.

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund Towers,

Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama ,

S. L. P 72175, Dar es Salaam

Nukushi: +255 (022) 2923519

Simu: +255 (22) 2923513-18

Barua Pepe: info@ewura.go.tz, Tovuti: www.ewura.go.tz