

Ghorofaya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabalana Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petrol huku Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Kulu Filling Station – Kigoma road P.O Box 230 Kasulu	Kiwanja Na. 20, Kitalu “P”, Eneo la Kumsenga, Wilaya ya Kasulu, Mkoa wa Kigoma	Yotham .I. Kahwamo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	AL Khalij Enterprises Ltd – Kiwalani P.O Box 41055 Dar es salaam	Kiwanja Na. 28a, Kiwalani, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es salaam	Shiv Kumar Ojha (Raia wa India)	Leseni ya Jumla ya Mafuta
3.	PP Mtwango Petrol Station – Kilombero P.O Box 98 Morogoro	Kiwanja Na.017, Kijiji cha Mlimba “B”, Kata ya Mlimba, Tarafa ya Mlimba, Wilaya ya Kilombero, Mkoa wa Morogoro	Pascal Peter Mtwango (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
4.	Dickson Naftal Matemba Filling Station P.O Box 18	Kijiji cha Madizini, Eneo la Turiani, Wilaya ya Mvomero, Mkoa wa	Dickson Naftali Matemba (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	Turiani	Morogoro		
5.	Delles Petroleum Limited P.O Box 138 Hydom	Kijiji cha Hydrom, Wilaya ya Mbulu, Mkoa wa Shinyanga	Faustine M. Delles (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Amar Ahmed Alamy – T/A. Ikhlas Filling Station P.O Box 4, Pangani Tanga	Kiwanja Na. 392, Kitalu C, Eneo la Funguni, Wilaya ya Pangani Mkoa wa Tanga	Hafidh Ahmed Alamy (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Afroil Investment Limited – Afroil Shinyanga, Matanda P.O Box 38383 Dar es salaam	Kiwanja Na. 678, Kitalu “CC”, Mtaa wa Matanda, Manispaa ya Shinyanga Mkoa Shinyanga.	Hilmy Ahmed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Sovavi Oil – Kinyerezi P.O Box 11702 Dar es salaam	Kiwanja Na. 1633 Kitalu “A” Eneo la Kinyerezi, Wilaya ya Kinyerezi Mkoa wa Dar es salaam	Elisante E. Lukenga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Mount Meru Petroleum Ltd – Sango Petrol Station P.O Box 7094 Arusha	Kiwanja Na.920 Kijiji cha Sango , Wilaya ya Moshi Mkoa wa Kilimanjaro	Biji Alexander (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Chikumbi Petrol Station – Mbande Area P.O Box 217 Mpwapa	Eneo la Mbande Kati, Kitalu A, Wilaya ya Kongwa Mkoani Dodoma	Mussa Mokundah Yohana (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
11.	Dotto F. Bulunda – T/A Bulunda Filling Station Ngoma Sengerema P.O Box 194 Sengerema	Kijiji cha Ngoma “A”, Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema, Mkoa wa Mwanza	Dotto F. Bulunda (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
12.	Ryoba T. Wambura Filling Station – Nyamwaga, Tarime P.O Box 28 Tarime	Kitongoji cha Nyamwaga Center, Kata ya Nywamwaga, Wilaya ya Tarime, Mkoa wa Mara	Ryoba Tindo Wambura (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
13.	Expedito Stephen Madinga Petrol Station – Kivukoni P.O Box 44 Mahenge	Kitongoji cha Chikago, Kijiji cha Kivukoni, Wilaya ya Ulanga, Mkoa wa Morogoro	Expedito Steven Madinga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
14.	Euro Gas Tanzania Limited P.O. Box 106228 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 704, Kituo cha Mafuta cha Oilcom Kawe, Manispaa ya Kinondoni, Jijini Dar es Salaam.	Omary Mohamed Ahmed (Managing Director)	Leseni ya Usambazaji wa Gesi (LPG)
15.	Downhill Service Station – Sango P.O Box 1341 Moshi	Kiwanja Na. 5, Kijiji cha Sango, Wilaya ya Moshi, Mkoa wa Kilimanjaro	Mariam Simbano (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
16.	Leo International Ltd	Kiwanja Na. 2177/205, Mtaa	Sanjay Mehta	Leseni ya

	P.O Box 1971 Dar es salaam	wa Nkurumah, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es salaam	(Mtanzania)	Jumla ya Vilainishi
17.	Washington Jared Benasius – Mukendo Agrovet Filling Station P.O Box 907 Musoma	Kijiji cha Komasa, Wilaya ya Tarime, Mkoa wa Mara	Washington Jared Benasius (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
18.	Bahati M. Masabile - Ndono Petrol Station, S.L.P 105, Ushiroambo - Bukombe	Kijij cha Nyankanga, Wilaya ya Butiama, Mkoa wa Mara	Bahati Moshi Masabile (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
19.	Jacob N. Kihungwe – Kihungwe Filling Station, S.L.P 109, Bariadi	Kijij cha Nkololo, Wilaya ya Bariadi, Mkoa wa Simiyu	Yakobo N. Kihungwe (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
20.	Tryphone S. Male – Ni Kwa Neema Filling Station, S.L.P 18, Sengerema	Kijij cha Kabindi, Wilaya ya Biharamulo, Mkoa wa Kagera	Tryphone S. Male (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
21.	Stella W. Segu – Chema Filling Station, S.L.P 150, Sengerema	Kijij cha Chema, Wilaya ya Buchosa, Mkoa wa Mwanza	Raulian Denise (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
22.	Ryoba T. Wambura – Tindo Filling Station, S.L.P 68, Tarime	Kijij cha Nyamwaga, Wilaya ya Tarime, Mkoa wa Mara	Ryoba T. Wambura (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwakilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund,

Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama

S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>