

**Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania  
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519  
Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz) Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>**

### **TAARIFA KWA UMMA**

**(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 19 (4) ya Kanuni za Mafuta ( Biashara ya Reja Reja), Gazeti la Serikali Toleo Na. 168 la 2015)**

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

- Jina la awali la kituo:** Camel Oil Mkuranga Petrol Station  
**Nambari ya Leseni:** PRL-2014-147  
**Mahali Kituo kilipo:** Kiwanja Na. 40, 42 & 44, Kitalu "A" Mkuranga Mjini – Wilaya ya Mkuranga Mkoa wa Pwani  
  
**Jina linalopendekezwa:** PetroAfrica Tanzania Limited  
**Mmiliki wa awali:** Mbaraka Salim Bawazir  
**Mmiliki mpya:** PetroAfrica Limited.

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na jina la kituo tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini kabla ya saa 11 jioni ya tarehe **4 Januari 2017**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu,  
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA,  
Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha  
Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania  
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519  
Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)**