

Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 19 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Reja Reja), Gazeti la Serikali Toleo Na. 168 la 2015)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

- Jina la awali la kituo:** Ilembula Traders – Makambako Filling Station
Nambari ya Leseni: PRL-2014-165
Mahali Kituo kilipo: Eneo la Makambako, Wilaya ya Wanging’ombe, Mkoa wa Njombe
Jina linalopendekezwa: Ukod International Limited – Makambako Filling Station
Mmiliki wa awali: Ilembula Traders Holdings
Mmiliki mpya: Ukod International Company Limited

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na jina la kituo tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini kabla ya saa 11 jioni ya tarehe **4 Januari 2018**

Kaimu Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA,
Ghorofa ya 7, Jengo la LAMP Pension Fund, Mkabala na Kijiji cha
Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519
Barua pepe: info@ewura.go.tz