

Ghorofaya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabalana Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petrol huku Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Asha Hamud Salum – Mars Petrol Station S.L.P 42 Nzega	Kitalu “U”, Eneo la Kitangiri, Wilaya ya Nzega, Mkoa wa Tabora	Asha Hamud Salum (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	Lodhia Steel Industries Ltd S.L.P 12167 Arusha	Kiwanja Na. 27, Kitalu “KK”, Eneo la viwanda la Them, Mkoa wa Arusha	Manoj S. G (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya vilainishi
3.	Raha Energies Limited S.L.P 2873 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 139, Eneo la Kipawa, Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Anand Barchha (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya mafuta
4.	Barrel Petro Energy Co. Ltd – Kigogo Petrol Station S.L.P. 3728 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 2088, Kitalu “A”, Eneo la Kigogo, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Khalid Seif Sood (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

5.	Olympic Petroleum (T) Ltd – Kirumba Valley Petrol Station S.L.P 16484 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 493, Kitalu “KV”, Eneo la Kirumba, Wilaya ya Ilemela, Mkoa wa Mwanza	Ally Adon (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
6.	New 7 wonders S.L.P 78720, Morogoro	Kiwanja Na. 1, Kitalu “A”, Eneo la Sangasanga, Wilaya ya Mvomero, Mkoa wa Morogoro	Chard Jonathan Kapandantava (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
7.	Rajesh P. Ukambai – New Mwendo Wa Saa Petrol Station, S.L.P 627, Bukoba	Kijiji cha Katoro, Wilaya ya Bukoba, Mkoa wa Kagera	Rajesh P. Ukambai (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Zedekia Reuben Mlenga – Matui Filling Station, S.L.P 36, Kiteto - Manyara	Eneo la Matui, Wilaya ya Kiteto, Mkoa wa Manyara	Zedekia Reuben Mlenga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
9.	Afroil Investment Ltd – Mtwara Petrol Station, S.L.P 38383, Dar es Salaam	Kiwanja Na. 233, Kitalu “F”, Eneo la Magomeni, Manispaa ya Mtwara, Mkoa wa Mtwara	Hilmy Ahmed (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	Kobil Tanzania Ltd, P.O. Box 2238, Dar es Salaam	Kiwanja Na. 37 & 38, Barabara ya TIPER, Eneo la Viwanda Vijibweni, Wilaya ya Kigamboni, Mkoa wa Dar es Salaam	Stephen A. Omari (Mtanzania)	Leseni ya ghala la kuhifadhi mafuta
11.	Ongujo Investment Co. Ltd – Filling Station, S.L.P 75, Shirati - Rorya	Kijiji cha Ochuna, Wilaya ya Rorya, Mkoa wa Mara	Ongujo W. Nyamarwa (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	Hidig Oil Company Ltd Msata Filling Station, S.L.P 25461 Dar es Salaam	Kitongoji cha Kihangaiko, Kijiji cha Msata, Wilaya ya Bagamoyo, Mkoa wa Pwani	Shamsudin Ahmed Abdullah (Mholanzi)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwakilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

## **IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu  
Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)  
Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund,  
Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania**

**Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>