

Ghorofaya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabalana Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petrol huku Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Masaki Filling Station S.L.P 15711 Dar es salaam	Kijiji cha Masaki, Wilaya ya Kisarawe, Mkoa wa Pwani	Hassan Abdallah Al-Hakimy (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	GP Mapinduzi Petrol Station S.L.P 3073 Dodoma	Kiwanja Na. 2, Kitalu "R", Eneo la Mapinduzi Kaskazini, Manispaa ya Dodoma.	Haleluya W. Kessy (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
3.	Yesseh P.Kimonga Petrol Station – Kiomboi, Iramba S.L.P 81 Kiomboi	Kiwanja Na. 2, Kitalu Na. J, Eneo la Old Kiomboi, Wilaya ya Iramba, Mkoa wa Singida	Yesseh Peter Kimonga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
4.	Lake Oil Ltd – Lake Oil Tinde Petrol Station S.L.P 5055	Kiwanja Na. 4, Eneo la Tinde, Manispaa ya Wilaya ya Shinyanga, Mkoa wa	Ally Edha Awadh (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta

	Dar es salaam	Shinyanga		
5.	Ni kwa Neema Filling Station – Nyampande Village Sengerema S.L.P 18 Sengerema	Kiwanja Na.1, Kitalu “A”, Kijiji cha Nyampande , Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema, Mkoa wa Mwanza	Typhone S. Male (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
6.	Ester Filling Station – Malinyi Ifakara S.L.P 67315 Dar es salaam	Kiwanja Na. 01 Misegese, Kitalu “Mwembeni”, mtaa wa Mwembeni shuleni, Wilaya ya Malinyi, Mkoa wa Morogoro.	Augustine A. Ngowi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
7.	Afroil Investment Ltd – Ipogoro S.L.P 3838 Dar es salaam	Kiwanja Na. 18, Eneo la Ipogoro, Manispaa ya Mkoa wa Iringa	Hilmy Ahmed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
8.	Lead Oil (T) Ltd – Babati Petrol Station, S.L.P 177 Babati	Kiwanja Na. 401, Kitalu “B”, Eneo la Msasani, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara	Yusuph Ahmed Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
9.	AIA Transporters Co. Ltd S.L.P. 821 Songea	Kiwanja Na. 7, Kitalu “A”, Eneo la Mitawa, Manispaa ya Songea, Mkoa wa Ruvuma	Iddy Amir Kaisy (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha Mafuta
10.	NGS Petroleum Ltd – Laini Filling Station S.L.P. 20 Bariadi	Kijiji cha Laini, Wilaya ya Itilima, Mkoa wa Simiyu	Njalu Daudi Silanga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Ilasi Enterprises Ltd – Kibisi Tukuyu Service Station S.L.P 14 Mbozi	Shamba Na. 1320 na 1321, Eneo la Kibisi, Wilaya ya Rungwe, Mkoa wa Mbeya	Efeso R. Chaula (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwakilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

#### **IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu  
Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)  
Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund,  
Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama  
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania  
Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>