

Ghorofaya 7, Jengo la LAPF Pension Fund, Mkabalana Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama
S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petrol huku Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Gatan Universal Limited S.L.P 15374 Arusha	Kijiji cha Lawate, Kata ya Kuruwa, Wilaya ya Siha Mkoa wa Kilimanjaro	Arnold Stephen Mselle (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	Toyota Tanzania Limited S.L.P 9060 Dar es salaam	Kiwanja Na. 5, Kitalu "8" Nyerere road, Dar es salaam City	Amit Singh (Raia wa India)	Leseni ya Jumla ya vilainishi
3.	AIA Transporters Co.Ltd – AIA Filling Station, Songea S.L.P 821 Songea	Kiwanja Na. 7, Kitalu "A" Eneo la Mitawa, Manispaa ya Songea, Mkoa wa Ruvuma	Iddy Amir Kaisy (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
4.	Bahati M. Masabile – Ndonon Petrol Station S.L.P 105 Ushorombo - Bukombe	Kijiji cha Nyankanga, Eneo la Mkingo, Wilaya ya Butiama, Mkoa wa Mara	Bahati Moshi Msabile (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

5.	Lugeye Oil Ltd – Nyasaka S.L.P 11624 Mwanza	Mtaa wa Nyasaka kiwanja namba 1063/3 kitalu “A” Manispaa ya Ilemela Mkoa wa mwanza	Bonaventura .K. Destery (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Ahmed Abdallah Bakhamisi – Happy Oil Petrol station S.L.P 20 Kilosa	Kiwanja Na. 4, Kitalu “A”, Eneo la Rudewa Batini, Wilaya ya Kilosa, Mkoa wa Morogoro	Ahmed Abdallah Bakhamis (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Issa Mohamed Ally – Nuroil Service Station S.L.P 22 Nguruka	Kiwanja Na. 65, Eneo la Bweru – Nguruka, Wilaya ya Uvinza , Mkoa wa Kigoma	Issa Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Yogi Products Limited S.L.P 1135 Tanga	Kiwanja Na. 38, Kitalu “V”, Eneo la New Korogwe Road, Mkoa wa Tanga	Kamal Nandha (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia (LPG)
9.	Lugeye Oil Ltd – Kanyama S.L.P 11624 Mwanza	Eneo la Kanyama(Eneo La Biashara Kisesa) kiwanja namba 13 kitalu “M” wilaya ya Magu Mkoa wa Mwanza	Bonaventura .K. Destery (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Mama Electrical and General Services S.L.P 197 Kibondo	Mtaa wa uswahilini kata ya Misezero Kijiji cha Twabagondozi wilaya ya Kibondo mkoa wa Kigoma	Hija Ahmad Katobagula (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia (LPG)
11.	Karagwe Oils Co. Ltd T/A Inyanga Petrol Station S.L.P 484 Karagwe	Kijiji cha Inyanga, Kata ya Inyanga, Wilaya ya Kahama Mkoa wa Shinyanga	Sleman Zahor (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	Reny Investment Company Ltd S.L.P 438 Kahama	Mtaa wa Shunu, Kata ya Nyahanga, Wilaya ya Kahama Mkoa wa Shinyanga	Deus William Mageme (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwakilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 7, Jengo la LAPF Pension Fund,

Mkabala na Kijiji cha Makumbusho, Kijitonyama

S.L.P. 72175, Dar es Salaam, Tanzania

Simu: +255-22 2923513-18; Nukushi: +255-22 2923519

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>