

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Petrolux - Bweri Service Station S.L.P 519 <b>MARA</b>	Kiwanja Na. 677 & 678, Eneo la Bweri Manispaa ya Musoma, Mkoa wa Mara	Maganya Joseph (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
2.	Blue Wave Emporium Ltd- Kiloleli S.L.P 11624 <b>MWANZA</b>	Kijiji cha Yitwimila 'B' kata ya Kiloleli, Wilaya ya Busega, Mkoa wa Simiyu	Ephraem Stanley Fimbo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
3.	Richard Gerald Kizanga - Kasulu S.L.P 591 <b>GEITA</b>	Kiwanja Na. 191, Eneo la Kidiyama Manispaa ya Kasulu Wilaya ya Kasulu Mkoa wa Kigoma	Richard Gerald Kizanga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
4.	Barrel Petro Energy	Kiwanja Na. 216, Kitalu	Soud Ally	Leseni ya Kituo

	Company Ltd – Ukonga Stakishari Service Station S.L.P 3728 <b>DAR ES SALAAM</b>	“C”, eneo la Ukonga Stakishari, Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	(Mtanzania)	cha mafuta
5.	NGS Petroleum Ltd- Majimoto Petrol Station S.L.P 20 <b>BARIADI - SIMIYU</b>	Eneo la Majimoto, Wilaya ya Mpimbwe, Mkoa wa Katavi	Njalu D. Silanga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
6.	Amelye Ona Nkwama Filling Station S.L.P 3 <b>MAKETE - NJOMBE</b>	Kiwanja Na. 139, eneo la Dombuela, Makete Mjini, Wilaya ya Makete, Mkoa wa Njombe	Ona Amosi Nkwama (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
7.	HAM Import and Export (T) Ltd S.L.P 31673 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 252312, Kitalu “32”, Barabara ya Kawawa, eneo la Mkwajuni, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Hans A. Macha (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa mitungi ya Gesi (LPG)
8.	Oilcom (T) Ltd – Segera Petrol Station S.L.P 20831 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 3/1, eneo la Segera, Wilaya ya Handeni, Mkoa wa Tanga	Ally A. Nahdi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
9.	Ester Oil – Mang’ula Petrol Station S.L.P 44 <b>ULANGA - MOROGORO</b>	Kiwanja Na. MWY/SQ/073, eneo la Mgudeni – Mang’ula, Kata ya Mwaya, Wilaya ya Kilombero, Mkoa wa Morogoro	Josephat Madinga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
10.	Top Oil Petroleum Co. Ltd – Kitunda Petrol Station S.L. P 42445 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 2612, Kitalu “A” eneo la Kitunda, Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Mbarak S. Bawazir (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
11.	Lake lubes Ltd S.L.P 5055 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 46, eneo la viwanda la Vijibweni, Wilaya ya Kigamboni, Mkoa wa Dar es Salaam	Ally Edha Awadhi (Mtanzania)	Leseni ya kutengeneza Vilainishi (Blending)
12.	Bautech Company Limited S.L.P 34331 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 88, eneo la viwanda la Vingunguti, Manispaa ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Ali Fawaz (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya Vilainishi

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

#### **IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu  
Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)  
Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>