

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo laLAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petrol huku Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Lake Oil Ltd – Igoma Petrol Station P.O. Box 5055 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 2 - 5, Kitalu “G”, eneo la Igoma, Jiji la Mwanza	Ally Edha Awadh (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
2.	Liputa Service Station – Nanyamba P.O. Box 45 <b>TANDAHIMBA</b>	Kiwanja Na. 182, Kitalu “C”, Mtaa wa Kilimanjaro, Nanyamba Mjini, Wilaya ya Nanyamba, Mkoa wa Mtwara	Karim Liputa Mwahali (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
3.	Kopa Gas limited P. O. Box. 2241 <b>DAR ES SALAAM</b>	Jengo Na. 679, Mtaa wa Upendo-Salasala, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Andron Mendes (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa mitungi ya Gesi (LPG)

4.	Wema Products Co.Ltd P.O. Box 67371 <b>DAR ES SALAAM</b>	Jengo la Wema Twins, Kiwanja Na. 181, Barabara ya Bagamoyo, eneo la Wazo-Tegeta, Mkoa wa Dar es Salaam	Machibya Magayane (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa mitungi ya Gesi (LPG)
5.	Liputa Service Station – Nachingwea P.O. Box 45 <b>TANDAHIMBA</b>	Kiwanja Na. 483, Kitalu “J” eneo la Pachani Matangini, Nachingwea Mjini, Mkoa wa Lindi	Karim Liputa Mwahali (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
6.	Yohana C. Kilaha – Kilaha Filling Station P.O. Box 68 <b>TARIME</b>	Kijiji cha Kewanja, eneo la Nyamongo, Wilaya ya Tarime, Mkoa wa Mara	Yohana Chacha Kilaha (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
7.	Doreen Enterprises Limited P.O. Box 32874 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 1325, Kitalu “B”, Ubungo Kibangu, Wilaya ya Ubungo, Mkoa wa Dar es Salaam	Steeve Omary (Mtanzania)	Leseni ya Usambazaji wa mitungi ya Gesi (LPG)
8.	Muzabibu Company Limited – Nyamikoma Petrol Station P.O. Box 148 <b>SERENGETI - MARA</b>	Kijiji cha Nyamikoma, Kata ya Kabita, Wilaya ya Busega, Mkoa wa Simiyu	Stanslaus Kikondo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
9.	ASHICO – Buswelu Service Station P.O. Box 149 <b>MAGU - MWANZA</b>	Kiwanja Na. 1370, Kitalu “A”, eneo la Buswelu Kasikazini, Manispaa ya Ilemela, Mkoa wa Mwanza	Arobogast O. Shirima (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
9	Wiya Company Limited S. L. P. 66 <b>MLOWO - SONGWE</b>	Kiwanja Na. 219, Kitalu B, Eneo la Kamyalile - Laela, Wilaya ya Sumbawanga Vijijini, Mkoa wa Rukwa	William Yamwetela Mwashuiya (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
10.	A.I.A Transporters Company Limited S. L. P. 821 <b>SONGEA</b>	Kiwanja Na. 7, Kitalu A, Eneo la Mitawa, Manispaa ya Songea, Mkoa wa Ruvuma	Iddy Amir Kaisy (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
11.	LY Fuel Service Station S. L. P. 152 <b>CHUNYA</b>	Kiwanja Na. 18, Kitalu B, Eneo la Sinjilili, Wilaya ya Chunya, Mkoa wa Mbeya	Linus Yohana Sompo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
12.	Govidet Negelo & Company S.L.P. 40556 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 890, Kitalu H, Eneo la Kipagamo - Makambako, Wilaya ya Njombe, Mkoa wa Njombe	Selestin Benedict Mhagama (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
13.	Saatatu Investment Limited Filling Station - Vwawa S. L. P. 14 <b>MBOZI</b>	Kiwanja Na. 194, Kitalu H, Eneo la Vwawa, Wilaya ya Mbozi, Mkoa wa Songwe	Yona Saatatu Chaula (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
14.	Njombe Filling Station Company Limited S.L.P 411 <b>NJOMBE</b>	Kiwanja Na. 375, Kitalu L, Eneo la Tunduma, Wilaya ya Momba, Mkoa wa Songwe	James Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta

15.	Oil Bank (T) Company Limited P. O. Box 3496 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 361 Legmet, ndani ya eneo la Lugalo Baracks, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Joseph Mashaka (Mtanzania)	Leseni ya Jumla ya Vilainishi
16.	Ultra Energy Limited S.L.P 106027 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 3, Kitalu A, Eneo la Kilosa - Mbambabay, wilaya ya Nyasa mkoa wa Ruvuma	Jeofrey Marwa (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
17.	Njombe Filling Station Company Limited S.L.P 411 <b>NJOMBE</b>	Eneo la Madaba Pachani, Wilaya ya Songea Vijijini, Mkoa wa Ruvuma	James Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
18.	ATN Petroleum Co. Ltd – Goba Service Station P.O. Box 683 <b>MOROGORO</b>	Kiwanja Na. 3, Kitalu “AA”, eneo la Goba, Manispaa ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Abdullatif T. N. Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

#### **IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>