

## MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI



### TANGAZO LA MNADA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba Mamlaka ya Huduma za Nishati na Maji (EWURA), itauza kwa njia ya mnada wa hadhara samani na vifaa vingine chakavu vya ofisi katika ofisi za Mamlaka zilizopo jengo la LAPF, Makumbusho siku ya Jumamosi tarehe 30/6/2018 kama ilivyooneshwa hapa chini;

<b>TAREHE</b>	<b>AINA YA KIFAA KINACHOUZWA</b>
30/6/2018	Samani na vifaa mbalimbali vya ofisi vikiwemo Computers, printers, photocopy machines, scanners, water dispenser, sofa, viti, kabati, meza n.k

### MASHARTI YA MNADA

1. Kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo;
2. Mnunuzi atatakiwa kulipa thamani yote kupitia Benki ya CRDB-Tawi la Kijitonyama na kuondoa vifaa /kifaa alichonunua siku ya mnada.
3. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti Na.2 atakosa haki zote za ununuzi wa kifaa hicho na fedha iliyolipwa haitarudishwa.
4. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya mnada husika katika ofisi za EWURA-Dar es Salaam, jengo la LAPF Tower Makumbusho;
5. Mnada utaanza saa Nne (04:00) asubuhi.

**Imetolewa na:**

**KAIMU MKURUGENZI MKUU**

**MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)**