

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

TAARIFA KWA UMMA

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) inapenda kuutangazia umma kuwa **MAKAO MAKUU YA EWURA** yamehamishiwa **JIJINI DODOMA**, Jengo la LAPF, Ghorofa ya NNE, Mtaa wa Makole.

Makao Makuu ya zamani yaliyokuwa jengo la LAPF, Ghorofa ya 7, Kijitonyama, Dar es Salaam, sasa yatakuwa Ofisi ya EWURA, Kanda ya Mashariki inayosimamia Mikoa ya Morogoro, Pwani, Mtwara, Lindi na Dar es Salaam.

EWURA pia imefungua Ofisi za Kanda kwa Kanda ya Ziwa (Mwanza), Kanda ya Kaskazini (Arusha), Kanda ya Nyanda za Juu Kusini (Mbeya) na Kanda ya Kati (DODOMA).

**HIVYO BASI, KWA TAARIFA HII MAWASILIANO YOTE KWENDA
MAKAO MAKUU YAPELEKWE KWA MKURUGENZI MKUU, DODOMA
NA SI VINGINEVYO.**

IMETOLEWA NA:
**KAIMU MKURUGENZI MKUU
EWURA**