

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Vel Estates Company Ltd S.L.P. 56314 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 257,259 & 261, Kitalu E, Eneo la Tegeta, wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Vicent Elifatio Lyimo (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Yusuph Amani Maimu – Petrol Station S.L.P. 90005 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 20, Kitalu CC, Eneo la Chanika, wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Yusuph Aman Maimu (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	Kuringe Transport Co. Ltd – Longiod Petrol Station, S.L.P 51, <b>Sanya Juu - Kilimanjaro</b>	Kiwanja Namba 7, Kitalu “E” Mji Mdogo wa Longido, Wilaya ya Longiod, Mkoa wa Arusha	Liberatus Silvester Temu (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

4.	Sango Petrol Station Ltd – Mto wa Mbu Petrol Station, S.L.P 341, <b>Arusha</b>	Kiwanja Namba 1973, Mji Mdogo wa Mto wa Mbu, Wilaya ya Monduli, Mkoa wa Arusha	Irene Wilfred Tarimo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
5.	Redav Exraw Co. Ltd – Top Oil Petrol Station Msolwa S.L.P 16317 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 1, Kitalu G, Eneo la Msolwa Chalinze, Wilaya ya Bagamoyo, Mkoa wa Pwani	Evans Masumbigana (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	BS Oil (T) Ltd – Nanjirinji Filling Station S.L.P. 193 <b>KILWA MASOKO</b>	Kijiji cha Nanjirinji, Wilaya ya Kilwa, Mkoa wa Lindi	Yusuph Barakat (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Engen Petroleum (T) Ltd – Engen Tengeru Service Station, S.L.P 78470 <b>Dar es salaam</b>	Shamba Namba 2261, Eneo la Moivaro, Wilaya ya Arumerum, Mkoa wa Arusha	Paul Karoki Muhato (Kenyan)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Samweli Kastuli Filling Station – Mto wa Mbu, S.L.P 306 <b>Karatu</b>	Kiwanja Namba 166, Kitalu “B”, Eneo la Mto wa Mbu, Wilaya ya Monduli, Mkoa wa Arusha	Samweli Kastuli (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
9.	Samweli Kastuli Filling Station – Kisongo S.L.P 306 <b>Karatu</b>	Eneo la Kisongo, Kijiji cha Ngorbob, Wilaya ya Arusha, Mkoa wa Arusha	Samweli Kastuli (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	Samweli Kastuli Filling Station – Manyara S.L.P 306 <b>Karatu</b>	Kiwanja Namba 13/2, Kitalu “B”, Eneo la Kibaoni, Wilaya ya Karatu, Mkoa wa Arusha	Samweli Kastuli (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Mount Meru Petroleum Ltd – Mererani Filling Station S.L.P 7094 <b>Arusha</b>	Kiwanja Namba. 2725, Eneo la Getini, Kata ya Mererani, Wilaya ya Simanjiro, Mkoa wa Manyara	Anitha Damiani (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	Admire Oil Ltd – Mbagala Service Station S.L.P 7494 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 2092, Kitalu “U” Eneo la Mbagala, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam	Said Mire Artan (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
13.	Mohamed Hussein Mohamed T/A Ikhilas Filling Station – Songambebe S.L.P 103 <b>Kongowe</b>	Kijiji cha Songambebe ‘B’, Wilaya ya Kongwa, Mkoa wa Dodoma	Mohamed Hussein Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
14.	Majid Masoud Ally – Kaliua, S. L. P. 185, <b>Tabora</b>	Kijiji cha Ushokola, wilaya ya Kaliua, Mkoa wa Tabora	Majid Masoud Ally (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
15.	Haider M. Gulamali S.L.P 1986 <b>Dodoma</b>	Kiwanja na. 154, eneo la viwanda magharibi, jiji la Dodoma	Haider m. Gulamali (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

16.	Africa Fuels and Lubricants Limited S.L.P. 40063 <b>Dar es Salaam</b>	Kiwanja Na. 22, Kitalu "20" Mtaa wa Serengeti, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam	Pramod Chidambararao (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya vilainishi
17.	Shsy Company Limited – Bus Stop Petrol Station S.L.P 90399 <b>Dar es Salaam</b>	Kiwanja Na. 143, Kitalu "A" Eneo la Bus Stop, Nyasho Wilaya ya Musoma Mkoa wa Mara	Suleiman Kilima (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
18.	Sayona Fruits Limited S.L.P 3030 <b>Dar es salaam</b>	Eneo la Mboga, Kata ya Msoga, Wilaya ya Bagamoyo, Mkoa waPwani	Shubash Patel (Raia wa India)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
19.	Chemi and Cotex Industries Ltd S.L.P 347 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 88-89-90, Eneo la Mbezi juu, Barabara ya Bagamoyo, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es salaam	Raja swaninathan (Raia wa India)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
20.	Cotex Industries Limited S.L.P 60584 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 201, New Bagamoyo Road, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es salaam	Aditya dhadda (Raia wa India)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi
21.	Coast Millers Limited S.L.P 4267 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 65, Kitalu 'A', Eneo la Mwananchi, Wilayaya Ubungo, Mkoa wa Dar es salaam	Mukesh Shah (Raia wa India)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>