

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	ECOAFRICA Solutions Co. Ltd S.L.P 10722 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 54, Kitalu "A" Eneo la Chang'ombe, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam	Ahmed Sharif (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia
2.	JM 16 Investment S.L.P 2646 <b>Morogoro</b>	Eneo la Sabasaba – Mafiga, Wilaya ya Morogoro, Mkoa wa Morogoro	Julius Joseph Mkonyi (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia
3.	SB Filling Station – Nagaga S.L.P 434 <b>Newala</b>	Kijiji cha Navaga, Kata ya Namalenga, Wilaya ya Masasi, Mkoa wa Mtwara	Seleman Bakari (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
4.	International school of Tanganyika S.L.P 2651	Eneo la Upanga Magharibi, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es	Nazir Thawer (Raia wa Tanzania)	Leseni ya mafuta kwa matumizi binafsi

	<b>Dar es salaam</b>	salaam		(consumer installation)
5.	Mkucha General Enterprises S.L.P 703 <b>Mtwara</b>	Eneo la Majengo, Kata ya Muungano, Wilaya ya Mtwara Mjini, Mkoa wa Mtwara	Fred Chami (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia
6.	K.H. Walji Filling Station, Maswa S.L.P 64, Maswa <b>Simiyu</b>	Plot No.6 Block "E", Nyalikungu Area, Maswa District, Simiyu Region	Khetsih Walji (Mtanzania)	Leseni Ya Kituo cha Mafuta
7.	Batholomeo Machage – PKM Fuel Service Station S.L.P 403 <b>Tarime - Mara</b>	Kiwanja Kitalu No. 16 & 17, Kitalu "L", Kisesa Trading Centre, Wilaya ya Magu, Mkoa wa Mwanza	Batholomeo M.Machage (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	East Coast Liquid Storage Limited S.L.P 50054 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na.233, Barabara ya Zam Cargo, Eneo La Kurasini, Wilaya ya Temeke, Jiji la Dar es Salaam	Firoz Ebrahim (Mtanzania)	Leseni ya Mafuta kwa ajili ya Matumizi Binafsi
9.	Nyarugusu Filling Station – Katoro S.L.P 41 <b>Geita</b>	Kiwanja No. 14, Kitalu "K" at Eneo la Katoro, Wilaya ya Geita, Mkoa wa Geita	Yona Kulwa Joseph (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	SOM Petroleum (T) Ltd – Katoro Petrol Station S.L.P 5784 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na.1, Kitalu "Q", Eneo la Katoro, Wilaya ya Geita, Mkoa wa Geita	Abdallah Hassan (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Haider Muzafar Gulamali – Kizota Petrol Station S.L.P 1986 <b>Dodoma</b>	Kiwanja Na. 154, Kitalu "W.I.A", Eneo la Kizota, Jiji la Dodoma	Haider Muzafar Gulamali (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	MM Integrated Steel Mills Ltd S.L.P 3030 <b>Dar es salaam</b>	Eneo la viwanda la Mikocheni, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	W. Mwangosi (Mtanzania)	Leseni ya Mafuta kwa ajili ya Matumizi Binafsi
13.	Sayona Drinks Ltd S.L.P. 3030 <b>Dar es salaam</b>	Eneo la Igoma, Wilaya ya Nyamagana, Mkoa wa Mwanza	W. Mwangosi (Mtanzania)	Leseni ya Mafuta kwa ajili ya Matumizi Binafsi
14.	Royal Soap & Detergents Industries Ltd S.L.P 22196 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 1A, eneo la Mabibo, Wilaya ya Ubungo, Mkoa wa Dar es Salaam	Ntuta Shellanda (Mtanzania)	Leseni ya Mafuta kwa ajili ya Matumizi Binafsi
15.	Lukase Company Ltd – Mgagao Filling Station, S.L.P 703 <b>Moshi</b>	Kiwanja Namba 1, Kijiji cha Mgagao, Wilaya ya Mwanza, Mkoa wa Kilimanjaro	Raston Josephat Gabusha (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
16.	Batholomeo Machage - PKM Fuel Service Station, Tarime	Kiwanja Na. 34B, Kitalu "E" Eneo la Tarime Mjini Wilaya ya Tarime, Mkoa	Batholomeo Machage (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	S.L.P 403 <b>Tarime</b>	wa Mara		
17.	Abubakari Iddi Kinyuma Petrol Station, S.L.P 77, Kondoa, <b>Dodoma</b>	Kiwanja Na. 196, Kitalu “W”, Eneo la Mnarani, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma	Abubakari Iddi Kinyuma (Mtanzania)	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta
18.	Chakito Petrol Station – Kisiwani, Same S.L.P 107 <b>Mwanga</b>	Eneo la Kisiwani, Wilaya ya Same, Mkoa wa Kilimanjaro	Miraji Ally Kidundi (Mtanzania)	Leseni Ya Kituo Cha Mafuta
19.	Lubricant Centre Limited S.L.P 1798 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 28-31, Mtaa wa Lumumba - Kariakoo, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es salaam	Abdihakim Warsame (Mtanzania)	Leseni Ya Jumla ya Vilainishi
20.	Lukase Company Ltd – Mgagao Filling Station, S.L.P 703 <b>Moshi</b>	Kiwanja Namba 1, Kijiji cha Mgagao, Wilaya ya Mwanga, Mkoa wa Kilimanjaro	Raston Josephat Gabusha (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
21.	Urara Filling Station S.L.P 8096 <b>Moshi</b>	Kijiji cha Wari, Kitongoji cha Urara, Machame, Mkoa wa Kilimanjaro	Joel Kirai (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
22.	GBP – Sikonge Filling Station S.L.P 84 <b>Sikonge - Tabora</b>	Eneo la Madukani, Wilaya ya Sikonge, Mkoa wa Tabora	Sultan Hemed Nassor (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
23.	Kipenda Roho Investment – Mrijo Filling Station, S.L.P 174 <b>Chemba - Dodoma</b>	Kijiji cha Mrijo, Wilaya ya Chemba, Mkoa wa Dodoma	Sanda Hussein Sanda (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
24.	Kipenda Roho Investment – Soya Filling Station, S.L.P 174 <b>Chemba - Dodoma</b>	Kijiji cha Soya, Wilaya ya Chemba, Mkoa wa Dodoma	Sanda Hussein Sanda (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
25.	Kipenda Roho Investment – Itolwa Filling Station, S.L.P 174 <b>Chemba - Dodoma</b>	Kijiji cha Itolwa, Wilaya ya Chemba, Mkoa wa Dodoma	Sanda Hussein Sanda (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
26.	Zauda Shaban Dodi – Kinyasi Filling Station, S.L.P 1, <b>Kondoa - Dodoma</b>	Kijiji cha Kinyasi, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma	Zauda Shaban Dodi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA  
Kaimu Mkurugenzi Mkuu**