

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

*Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.*

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Tanzania Breweries Ltd – Mbeya S.L.P. 6314 <b>MBEYA</b>	Eneo la Viwanda Iyunga, Mkoa wa Mbeya	Godwin Fabian (Mtanzania)	Leseni ya mafuta ya matumizi binafsi
2.	Fahmi General Traders Limited S.L.P 18 <b>MBOZI - SONGWE</b>	Eneo la Madukani, Mbozi Mjini, Mkoa wa Songwe	Fahmi Ally (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi
3.	Hamoud General Company Limited S.L. P 3416 <b>MBEYA</b>	Eneo la Forest, Jiji la Mbeya	Said Mohamed Hamoud (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa Gesi
4.	Mount Meru Petroleum	Kiwanja Namba. 1, Kitalu	Anitha Damiani	Leseni ya Kituo

	Ltd – Galapo Filling Station S.L.P 7094 <b>Arusha</b>	“A”, Eneo la Galapo, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara	(Mtanzania)	cha Mafuta
5.	Reuben Samson Kahuza Petrol Station S.L.P 326 <b>KASULU</b>	Kiwanja namba. 134 na 136, Kitalu ‘N’, Mji mdogo wa Kasulu, Wilaya ya Kasulu Mkoa wa Kigoma	Reuben Samson Kahuza ( Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
6.	Kwa Chaga Petrol Station S.L.P 381 <b>Handeni</b>	Kijiji cha Kwa Chaga, Wilaya ya Handeni, Mkoa wa Tanga	Rashid Ibrahim (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
7.	Komanya Petrol Station S.L.P 58 <b>Kasulu</b>	Kiwanja Na. 1, Kitalu ‘A’, Manyovu T. Center Area, Wilaya ya Buhigwe, Mkoa wa Kigoma	Jared G. Komanya (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Quick Stop Oil Service Station S.L.P32055 <b>Dar es salaam</b>	Makongo Juu Area – Goba Road, Kinondoni Municipality, Dar es salaam Region	Amin Swai (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
9.	Hamgas compnay limited S.L.P. 4878 <b>DAR ES SALAAM</b>	Kiwanja Na. 20, Kitalu 71, Eneo la Living Stone Kariakoo, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Abdulkadri Yusuph Hirabay (Mtanzania)	Leseni ya jumla ya gesiya kupikia
10.	Njake Enterprises and Oil Transport Ltd – Katesh Petrol Station S.L.P 13745 <b>Arusha</b>	Kiwanja Namba 7 na 8, Eneo la Katesh Mjini, Wilaya ya Hanang, Mkoa wa Manyara	Japhet Laiyandumi Lema (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Rutala Limited– Laela Petrol Station, S.L.P. 668, <b>MPANDA - KATAVI</b>	Kijiji cha Laela, Kata ya Kasanzama, Wilaya ya Sumbawanga Mkoa wa Katavi	Freddy Price (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
12.	Furahisha Franci Msigwa – Makambako Petrol Station, S.L.P 497, <b>MAFINGA</b>	Kiwanja Na. 74, Kitalu “X”, eneo la Lyamkena, Makambako Mjini, Mkoa wa Njombe	Furahisha F. Msigwa (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
13.	Madema Company Ltd – Ngw’anone Petrol Station, S.L.P 62, <b>MPANDA - KATAVI</b>	Kiwanja Na. 16 & 18, Kitalu “A”, eneo la Majimoto, Wilaya ya Mlele, Mkoa wa Katavi	Ernest Madema Andrew (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
14.	PetroAfrica (T) Ltd P.O Box 4878 <b>Dar es salaam</b>	Kiwanja Na. 109, Kitalu “23”, eneo la Bunju Sokoni, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es salaam	Yassin Warsame (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
15.	Solwa Filling Station P.O Box 113 <b>Shinyanga</b>	Kijiji cha Solwa, Wilaya ya Shinyanga Vijijini, Mkoa wa Shinyanga	Cosmas Juma chenya (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>