

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa Kampuni iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni na/au pingamizi kuhusiana na maombi haya. Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa ni kama ilivyoanishwa katika jedwali:

Na.	MAELEZO
Jina na anuani ya Mwombaji	ALAF Limited, S. L. P 2070, Dar es Salaam.
Eneo	Kitalu Na. 18, Barabara ya Nyerere, Eneo la Viwanda, Manispaa ya Temeke, Dar es Salaam.
Taarifa za Wanahisa	1) Safal Investments Mauritius Limited, IFS Court, 28 Cybercity, Ebene, Mauritius: 76.43 % . 2) Msajili wa Hazina, Serikali ya Tanzania, Wizara ya Fedha, Dar es Salaam: 23.57%
Maelezo ya Mtambo na Matumizi	Kuzalisha umeme wa Megawati Nne (4) kwa kutumia gesi asilia.
Aina na Muda wa Leseni	Leseni ya muda mfupi ya kuzalisha umeme kwa kipindi cha miaka mitatu

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe maoni au pingamizi lake kwa maandishi kupitia anwani ya Notisi hii ndani ya siku 21 (ishirini na moja) tangu siku ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi.

Kaimu Mkurugenzi Mkuu