

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Shehoza Oil Filling Station S.L.P 27 Lushoto	Kiwanja No. 4, Kitalu 'G', Eneo la Soni Kisiwani, Wilaya ya Lushoto, Mkoa wa Tanga	Abdalah Ally Shehoza (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	Soni Filling Station S.L.P 100 Lushoto	Eneo la Soni Kisiwani, Wilaya ya Lushoto, Mkoa wa Tanga	Amir Abdallah Sheiza (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
3.	East African Fossil Ltd – EAFCO Kahama Filling Station S.L.P 872 Musoma	Kiwanja Namba. 913 - 917, Kitalu "Q", Eneo la Nyasubi , Wilaya ya Kahama, Mkoa wa Shinyanga	Vedastus Mathayo Manyinyi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
4.	Kimosa Enterprises S.L.P 9525 Simanjiro	Kiwanja Namba 137, Kitalu 'B', Mtaa wa Jitegemee, Kata ya	Ramadhani Mohamed Kimosa (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	Manyara	Orkesumet, Wilaya ya Simanjiro, Mkoa wa Manyara		
5.	Dareda Filling Station S.L.P. 247 Babati	Eneo la Dareda, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara	Omary Amri Shabani (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Gatan Universal Ltd – Galangal Petrol Station S.L.P. 15374 Arusha	Kijiji cha Galangal, Wilaya ya Katesh, Mkoa wa Manyara	Gerald Mselle (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	NGS Petroleum Ltd- Goba S.L.P. 20 Bariadi	Mtaa wa Matosa, Eneo la Goba, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Njalu Silanga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Victoria Service Station- Kinyerezi S.L.P. 75467 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 44, Kitalu 'K', eneo la Kinyerezi Kifuru, wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Matemba (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Ukod Kiteto Petrol Station P.O. Box 25461 Dar es salaam	Kiwanja Namba 349, Kitalu 'C', Kata ya Kibaya, Wilaya ya Kiteto, Mkoa wa Manyara	Kassim Abdulrahaman (Raia wa Uingereza)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	Panone and Co. Ltd – Mwika Filling Station P.O. Box 6644 Moshi	Kiwanja Namba 677, Eneo la Mwika, Wilaya ya Moshi Vijijini, Mkoa wa Kilimanjaro	Patrick Ngiloi Ulomi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhubiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>