

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Teuma Uvikanjo Ltd – Mlangali Filling Station S.L.P 54 Njombe	Kijiji cha Itundu, Eneo la Mlangali, Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe	Fortunatus B. Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
2.	Masaki Filling Station (T) Ltd – Maneromango Branch S.L.P. 15711 Dar es salaam	Kiwanja Kilichoko Eneo la Maneromango, Kata ya Sokoni, wilaya ya Kisarawe, Mkoa wa Pwani.	Hassan Abdallah Al - Hakim (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	Punguja Ruhumbika Majani S.L.P 09 Chato	Kiwanja Namba. 1 Kitalu "A" Eneo la Nyakahura, Wilaya ya Biharamulo, Mkoa wa Kagera	Punguja Ruhumbika Majani (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
4.	Njombe Filling Station Co. Ltd – Kidegembye S.L.P 411 Njombe	Kijiji cha Kidegembye, Wilaya ya Njombe, Mkoa wa Njombe	Daud Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
5.	Joseph Augustino Mdaka – Mdaka Five Filling Station S.L.P 273 Mbinga	Kiwanja Na. 183, Kitalu “D”, Kilosa Kati-Mbambabay, Wilaya ya Nyasa, Mkoa wa Ruvuma	Joseph Augustino Mdaka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
6.	Njombe Filling Station Co. Ltd – Ludewa S.L.P 411 Njombe	Kiwanja Na. 322, Kitalu “H”, Ludewa Mjini, Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe	Daud Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
7.	Lufinus Mtewa - Mlangali Filling Station S.L.P 411 Njombe	Kijiji cha Itundu, Eneo la Mlangali, Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe	Daud Mwinuka (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Mwankeja Filling Station S.L.P 45 Kiwira - Tukuyu	Kiwanja Na. 42, Kitalu “A”, Eneo la Kiwira, Wilaya ya Rungwe, Mkoa wa Mbeya	Frank Fred Mwankeja (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
9.	Mtweve Oil S.L.P 40 Chunya	Kiwanja Na. 1, Kitalu “A”, Chunya Mjini, Wilaya ya Chunya, Mkoa wa Mbeya	Yohana Edward Mtweve (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	Mtweve Oil S.L.P 40 Chunya	Kiwanja Na. 267, Kitalu “D”, Eneo la Mbalizi, Wilaya ya Mbeya, Mkoa wa Mbeya	Yohana Edward Mtweve (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Mtweve Oil S.L.P 40 Chunya	Kiwanja Na. 1, Kitalu “A”, Eneo la Matundasi, Wilaya ya Chunya, Mkoa wa Mbeya	Yohana Edward Mtweve (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	Mariki Enterprises S.L.P 2475 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 13, Kitalu “A”, Mkuu Mjini, Wilaya ya Rombo, Mkoa wa Kilimanjaro	Ernest Saronga Massawe (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
13.	Goldstar Paints (T) Ltd, S.L.P 909, Dar es Salaam	Kiwanja Na. 106, Barabara ya Mwakalinga, Eneo la Chang’ombe, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam	Mr. M.G. Rajan (Raia wa India)	Leseni ya Kituo cha mafuta kwa Matumizi Binafsi
14.	NGS Petroleum S.L.P 20 Bariadi	Kitalu ‘E’, Inyonga Mjini, Wilaya ya Mlele, Mkoa wa Katavi	Njalu Silanga (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
15.	Kastuli Filling Station - Katesh S.L.P 306 Karatu	Kiwanja Namba. 23, Kitalu “J”, Eneo la Machakosi, Katesh Township, Wilaya ya Hanang, Mkoa wa Manyara	Samwel Kastuli (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
16.	Charles Kazungu Mabeyo – Nyakagwe Filling Station, S.L.P 139, Geita	Kijiji cha Nyakagwe, Kata ya Butobela, Wilaya ya Geita, Mkoa wa Geita	Charles K. Mabeyo (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
17.	Abia Anania Mpangile – Manamba Lubricants Family Filling Station S.L.P 35 Njombe	Kijiji cha Lugarawa, Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe	Abia A. Mpangile (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
18.	Kisemvule Petroleum Products Ltd S.L.P 1117 Dar es salaam	Kiwanja Na. 10, Kitalu “G”, Eneo la Kisemvule, Kata ya Vikindu, Wilaya ya Mkuranga, Mkoa wa Pwani	Said Salim Bathawab (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
19.	Poly Petroleum Ltd S. L. P. 70117 Dar es salaam	Kiwanja Na. 107, Kitalu ‘A’, Eneo la Msongola, Wilaya ya Ilala, Jiji la Dar es Salaam	Nassor Juma Said (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
20.	Liputa Service Station Mivanga Road Tandahimba S.L.P 45 Tandahimba	Kiwanja Na. 12, Kitalu “F”, Mivanga Road, Wilaya ya Tandahimba, Mkoa wa Mtwara	Karim Liputa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
21.	Principal Petroleum Tanzania Ltd – Lugoba S.L.P 65500 Bagamoyo	Kiwanja Na. 1, Kitalu “E”, Eneo la Lugoba, Wilaya ya Chalinze, Mkoa wa Pwani	Aggrey Mosha (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
22.	K.B Service Station – Goba S.L.P 11530 Dar es salaam	Kiwanja Na. 225, Eneo la Goba Kisauke, Wilaya ya Ubungo, Mkoa wa Dar es salaam	Herbert Daffa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
23.	Oryx Local Services and Specialties Limited S.L.P 9540 Dar es salaam	Kiwanja Na. 34/1, Eneo la Victoria, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es salaam	Tchakpa Sophonie Babo, (Raia wa Ivory Coast)	Leseni ya Jumla ya Kuagiza na Kusambaza Mafuta.

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

**IMETOLEWA NA
Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)
Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>