

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Sereniva Co Ltd -Bweri Filling Station S.L.P 872 Musoma	Bweri Bus Stand, Eneo la Bweri , Manispaa ya Musoma, Mkoa wa Mara	Victor Anoldi Makundi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
2.	Bamprass Petroleum Ltd – Serengeti S.L.P 1210 Karatu	Kiwanja Na. 5QC3 Serengeti TAWIRI, Wilaya ya Serengeti, Mkoa wa Mara	Deeppen Mahesh Barmeda (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
3.	Ester Filling Station S.L.P 67315, Dar es Salaam	Kiwanja No. 113, Kitalu 'Q', Eneo la Goba Matosa, Wilaya ya Kinondoni, Mkoa wa Dar es Salaam	Augustino Alphonse Ngowi (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
4.	Abilahi Kassimu Mandepe – Namtumbo Petrol Station S.L.P 79	Eneo la Muungano, Wilaya ya Namtumbo, Mkoa wa Ruvuma	Abilahi Kassimu Mandepe (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

	Liwale - Lindi			
5.	Ndono Investment Ltd – Usagara Petrol Station S.L.P 105 Bukombe - Geita	Kijiji cha Ntende, Kata ya Usagara, Wilaya ya Misungwi, Mkoa wa Mwanza	Bahati M. Masabile (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha mafuta
6.	Silas M. Masalu – Vatcan Filling Station S.L.P 170 Bukombe - Geita	Kijiji cha Lulembela, Wilaya ya Mbogwe, Mkoa wa Geita	Silas M. Masalu (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
7.	Nassor Service Station Company Ltd, S.L.P 25195, Dar es Salaam	Kiwanja No. 503, Kitalu 'AA', Barabara ya Majengo, Wilaya ya Manyoni, Mkoa wa Singinda	Abdallah S. Nassor (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Almasi Energy Ltd S.L.P 762 Dar es salaam	Samora Avenue, Mtaa wa Uhuru, Kata ya Mchafukoge, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es salaam	Ricky Demello (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji vilainishi
9.	Kudra Filling Station S.L.P. 68 Mlimba	Eneo la Mlimba, Wilaya ya Kilombelo, Mkoa wa Morogoro	Kudra Sama (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
10.	Abubakary Idd Kinyuma Filling Station, S.L.P 77, Kondoa Dodoma	Kiwanja No. 136, Kitalu 'W', Eneo la Mnarani, Wilaya ya Kondoa, Mkoa wa Dodoma	Abubakary Idd Kinyuma (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
11.	Derage Logistics Limited – Mbulu Filling Station S.L.P 1375 Arusha	Kiwanja Namba 63, Kitalu "A", Eneo la Madukani, Mbulu Mjini, Wilaya ya Mbulu, Mkoa wa Manyara	Alexander Bohay (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
12.	Derage Logistics Limited – Bashnet Filling Station S.L.P 1375 Arusha	Kiwanja Namba 26, Kitalu "A", Kijiji cha Bashnet, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara	Alexander Bohay (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
13.	Derage Logistics Limited – Bashnet Filling Station S.L.P 1375 Arusha	Kijiji cha Dongobesh, Wilaya ya Mbulu, Mkoa wa Manyara	Alexander Bohay (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
14.	Kastuli Filling Station – Mbulu S.L.P 306 Karatu	Kiwanja Namba 1, Kitalu "F", Eneo la Uhuru, Mbulu Mjini, Wilaya ya Mbulu, Mkoa wa Manyara	Samwel Kastuli (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
15.	Jom Fuel Supplies Co. Ltd –Komkonga Petrol Station S.L.P 54 Muheza, Tanga	Kijiji cha Komkonga, Wilaya ya Handeni, Mkoa wa Tanga	John David Charles (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA**

**Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>