Fahamu Utaratibu wa Kuomba Leseni ya Biashara ya Kituo cha Mafuta

Hits: 663

17 thoughts on “Fahamu Utaratibu wa Kuomba Leseni ya Biashara ya Kituo cha Mafuta

    1. Bwana Tito,
      Ada ya maombi ni tsh 10,000/ na malipo ya leseni inategemea na daraja lako la leseni, kiwango cha juu kabisa ni tsh 120,000/ kwa daraja A. Na inaendelea kushuka mpaka kufikia wiremen. Nakushauri upitie Kanuni za Ufungaji meme za mwaka 2019, zilizopo katika tovuti yetu, ukurusa wa Umeme.
      Kwa maelezo zaidi piga simu bure 0800110030
      Karibu

  1. Nimepata taarifa kuwa Ewura mmerahisisha taratibu za kujenga kituo cha mafuta kijijini kwa gharama nafuu tofauti na mjini. Naomba kujua vi vitu gani vya kuzingatia ili niweze kuwekeza kituo cha mafuta vijijini.

    1. Habari Sammy,
      Nakutumia kipeperushi kwa email ukipitie. Endapo utakuwa na swali lolote usisite kuwasiliana nasi. Pia unaweza kupiga simu bure kwa namba 0800110030

    2. Bwana Sammy karibu.
      Ni kweli. Tafadhali tupatie anuani ya barua pepe ili upate kipeperushi chenye maelezo husika.
      Karibu

  2. Hello.
    Lubricants Wholesale Business Licence inachukua mda gani mpaka kukamilika ikiwa documents zote ziko kamili?

    1. Bwana Kijika,
      Leseni hutolewa ndani ya siku 30 za kazi baada ya kupokea maombi kamili. Endapo una suala au changamoto yoyote wasiliana nasi na unaweza kupiga simu bure 0800110030.
      Karibu

    2. Bwana Kijika,
      Kwa mujibu wa mkataba wetu wa huduma, Leseni hutolewa ndani ya siku 30 za kazi tangu tarehe ya kupokea maombi yaliyo kamili.
      Karibu

  3. Habari, ningependa kujua utaratibu na documents zinazotumika kuomba kibali au leseni ya kufanya biashara ya kuuza vilainishi/ lubricants kwa kampuni. Kama kuna kipeperushi tafadhali naomba nisaidiwe.
    Asante

  4. Naomba kujua garama za kuanzisha kituo kidogo cha mafuta nalenga boda boda na baadhi ya magari kwa upande wa vijijini.maana nimesikia kuna gharama kidogo nafuu.

    1. Ndugu Kafyome,
      Tfadhali,makadirio ya gharama ni takribani milioni 55. Hata hivyo gahrama hii inaweza kuzidi kidogo au kupungua kwa sababu mbalimbali.
      Naomba utume anuani yako ya barua pepe ili tukutumie maelezo husika.
      Asante

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *