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Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA sura ya 

414 ya Sheria za Tanzania mwaka 2001. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta 

za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na 

kiuchumi. Sekta ndogo zinazodhibitiwa na Mamlaka ni pamoja na bidhaa za Petroli; Gesi Asili; 

Umeme; na Maji Safi na Usafi wa Mazingira. Mamlaka inao wajibu wa kuhakikisha huduma 

zitolewazo zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha, kwa bei nafuu, salama na kwa 

uhakika, na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na haki kwenye vitega uchumi 

vyao.   

Sheria ya Mafuta ya Na. 4 ya 2008 inaipa nguvu Mamlaka kusimamia sekta ya mafuta. 

Kifungu cha 7 cha Sheria ya Mafuta ya Na. 4 ya 2008 inawataka wauzaji wote wa mafuta 

wawe na leseni zitolewazo na EWURA. 
 

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania, 

taarifa kwa umma inatolewa ya kwamba, wafuatao wameomba leseni za biashara katika 

sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/No 

 

Jina la 

Mwombaji 

 

Eneo  Jina la Mkurugenzi/Uraia Aina ya Leseni 

 
1. 

KAMPUNI YA MAFUTA 
YA BARREL PETROL 

ENERGY CO. LTD 

KIWANJA NA. 2021, 
KITALU ‘U’, BARABARA 

YA KILWA, MBAGALA 
KIPATI, DAR ES 
SALAAM 

SOUD KHALID SOUD 
(MTANZANIA) S.L.P 3728, 

DAR ES SALAAM 

LESENI YA JUMLA 
YA MAFUTA 

 

2. KITUO CHA MAFUTA 

CHA GOVIDET 
NEGELO & COMPANY 
– MPEMBA 

KIWANJA NA. 70, 

KITALU ‘F’, ENEO LA 
MPEMBA, TUNDUMA 
MJINI, WILAYA YA 

MOMBA 

CELESTINE BENEDICT 

MUHAGAMA (MTANZANIA)  
S.L.P 40556, DAR ES 
SALAAM 

KIBALI CHA UJENZI 

WA KITUO CHA 
MAFUTA 

3. KITUO CHA MAFUTA 
CHA STAR OIL (T) LTD 
– MWENDAKULIMA 

KAHAMA 

KIWANJA NA. 26, 
KITALU ‘A’, ENEO LA 
MWENDAKULIMA, 

KAHAMA MJINI 

NAZIR HAJI (MTANZANIA) 
S.L.P 50054, DAR ES 
SALAAM 

KIBALI CHA UJENZI 
WA KITUO CHA 
MAFUTA 

4. KAMPUNI YA 
PENTREAD 
ENTERPRISES 

KIWANJA NA. 14, 
MTAA WA NYERERE, 
SHINYANGA 

VINESH P VITHLANI 
(MTANZANIA) 
S.L.P 587, SHINYANGA 

LESENI YA 
USAMBAZAJI WA 
GESI 
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5. KITUO CHA MAFUTA 
CHA ACER 
PETROLEUM – 

KISEMVULE 

KIWANJA NA. 13, 
ENEO LA KISEMVULE, 
WILAYA YA 

MKURANGA 

SARVESH JAIN  
S.L.P 78845, DAR ES 
SALAAM 

KIBALI CHA UJENZI 
WA KITUO CHA 
MAFUTA 

6. KITUO CHA MAFUTA 
CHA GOBA – 
MICHIGANI 

ENEO LA GOBA, 
WILAYA YA 
KINONDONI, MKOA 

WA DAR ES SALAAM 

DENIS MUTAYOBA 
(MTANZANIA) 
S.L.P 62032, DAR ES 

SALAAM 
 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

7 KITUO CHA MAFUTA 
CHA TOTAL 

NKRUMAH 

KIWANJA NA. 2284, 
MTAA WA NKRUMAH, 

MANISPAA YA ILALA, 

JIJI LA DAR ES 
SALAAM 

BERNARD MOLLEL 
(MTANZANIA) 

S.L.P 1503, DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

8 KITUO CHA MAFUTA 

CHA TSN OIL 
TUANGOMA 
KIGAMBONI 

KIWANJA NA. 12, 

KITALU C, MTAA WA 
TUANGOMA, 
KIGAMBONI, WILAYA 

YA TEMEKE, JIJI LA 
DAR ES SALAAM 

AHMED BAGHOZAH 

S.L.P 12288, DAR ES 
SALAAM 

LESENI YA KITUO 

CHA MAFUTA 

9 KITUO CHA MAFUTA 

CHA LAKE OIL 
MAFINGA 

ENEO LA 

KINYANAMBO, 
WILAYA YA 
MAFINGA, MKOA WA 

KILIMANJARO 

ALLY AWADHI 

(MKURUGENZI) S.L.P 5055, 
DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 

CHA MAFUTA 

10 KITUO CHA MAFUTA 
CHA LAND MARK 

MBANDE, KONGWA 

KIWANJA NA. 
20/KWG/598, ENEO 

LA MBANDE, WILAYA 

YA KONGWA, MKOA 
WA DODOMA 

FATUMA RAMADHAN 
MGANGA (MTANZANIA) 

S.L.P 64, KONGWA 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

11 BARREL PETRO 
ENERGY CO. LTD – 
WAZO HILL TEGETA 

KIWANJA NA. 80, 
WAZO INDUSTRIAL 
AREA, KINONDONI 

MUNICIPALITY 

SOUD KHALID 
(MTANZANIA) S.L.P 3728, 
DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

12 KITUO CHA MAFUTA 
CHA LAKE OIL LTD – 

KASULU 

WILAYA YA KASULU, 
MKOA WA KIGOMA 

ALLY EDHA AWADH 
(MTANZANIA), S.L.P 5055, 

DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

 

13 

KITUO CHA MAFUTA 

CHA LAKE OIL LTD – 
KARAGWE 

KIWANJA NA. 33, 

KITALU “H” 
OMUGAKORONGO, 

KAYANGA MJINI, 

KARAGWE 

ALLY EDHA AWADH 

(MTANZANIA), S.L.P 5055, 
DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 

CHA MAFUTA 

14 KITUO CHA MAFUTA 
CHA TAWAQAL & CO. 
LTD – KIBWABWA 

KIWANJA NA. 62/1, 
KITALU “A”, 
KIBWABWA, 

MANISPAA YA IRINGA 

SADAT MOHAMED SOOD 

(MTANZANIA) S.L.P 155, 

SUMBAWANGA 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 
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15 KITUO CHA MAFUTA 
CHA ALLY JOSEPH 
KARANJAY 

KIWANJA NA. 23, 
KITALU “E”, WASSO 
MJINI, WILAYA YA 

NGORONGORO 

ALLY JOSEPH KARANJAY 
(MTANZANIA) S.L.P 1, 
LOLIONDO, ARUSHA 

KIBALI CHA UJENZI 
WA KITUO CHA 
MAFUTA 

16 KITUO CHA MAFUTA 
CHA SELEMAN 
NASSOR SAID 

KIWANJA NA. 1, 
KITALU “A”, ENEO LA 
BUYUBI-LUHUMBO, 

WILAYA YA 
SHINYANGA 

SELEMAN NASSORO SAID 
(MTANZANIA) S.L.P 9213, 
DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

17 KITUO CHA MAFUTA 
SMART USAGARA 

TUANGOMA 

KIWANJA NA. 10, 
TUANGOMA – 

KIGAMBONI, 

MANISPAA YA 
TEMEKE 

MICHAEL LUSHINGE 
MASANJA (MTANZANIA) 

S.L.P 13784,  

DAR ES SALAAM 

LESENI YA KITUO 
CHA MAFUTA 

 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni 

hapo juu asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa Mamlaka ndani 

ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani zifuatazo 

hapa chini. 

 

IMETOLEWA NA  

 

Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 
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