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Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya
udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na
Sheria ya EWURA sura ya 414 ya Sheria za Tanzania mwaka 2001. Shughuli kuu za
Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara.
EWURA ina wajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Sekta ndogo
zinazodhibitiwa na Mamlaka ni pamoja na bidhaa za Petroli; Gesi Asili; Umeme;
na Mayji Safi na Usafi wa Mazingira. Mamlaka inao wajibu wa kuhakikisha huduma
zitolewazo zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha, kwa bei nafuu, salama
na kwa uhakika, na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na haki

kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta ya Na. 21 ya mwaka 2015, inaipa nguvu Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za
Nishati na Maji (EWURA) kusimamia shughuli za mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya
petroli (Mid and Downstream Petroleum Activities). Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo
inawataka wote wanaojihushisha na sekta tajwa wawe na leseni zitolewazo na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania,
taarifa kwa umma inatolewa ya kwamba, wafuatao wameomba leseni/vibali ili kujihusisha na
mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No Jina la
Mwombaji Eneo Jina la Mkurugenzi/Uraia | AinayaLeseni

1 ADMIRE OIL LTD — KIWANJA NA. 51, MIRE ARTAN ISMAIL LESENI YA
NYAKATO PETROL KITALU “KK”, ENEO LA | (MTANZANIA) KITUO CHA
STATION NYAKATO, JIJILA S.L.P 7494, DAR ES SALAAM | MAFUTA

MWANZA

2 RAINER TRADERS & KIWANJA NA. 417, 48, 49, | RAINER F. LUKARAH LESENI YA
FOODSTUFF SUPPLIES | 50, MTAA WA (MTANZANIA), S. L. P. 598, KITUO CHA
LIMITED T/A DE UTENGULE, SUMBAWANGA MAFUTA
RAINER FILLING SUMBAWANGA,
STATION) RUKWA
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3 TABASAM GENERAL KIWAN]JA NA. 28, HAMIS HUSSEIN MWAGA LESENI YA
MERCHANTS LIMITED | KITALU 'S', NGUDU (MTANZANIA), S. L. P. 83, KITUO CHA
- NGUDU PETROL MJINI, KWIMBA, SENGEREMA, MWANZA MAFUTA
STATION MWANZA
4 ATN PETROLEUM KIWAN]JA NA. 25, ABDULLATIF TAALIB KIBALI CHA
COMPANY LIMITED - | UKONGA, MANISPAA MOHAMED (MTANZANIA), | UJENZI WA
UKONGA SERVICE YA ILALA, DAR ES S. L. P. 683, MOROGORO KITUO CHA
STATION SALAAM MAFUTA
5 MOHAMED HUSEN ENEO LA SONGAMBELE | MOHAMED HUSEN KIBALI CHA
MOHAMED T/A 'B', WILAYA YA MOHAMED (MTANZANIA), | UJENZI WA
IKHILAS PETROL KONGWA, DODOMA S. L. P. 103, KIBAYA KITUO CHA
STATION MAFUTA
6 ATN PETROLEUM KIWANJA NA. 3, KITALU | ABDULLATIF TAALIB KIBALI CHA
COMPANY LIMITED - | 'AA', ENEO LA GOBA, MOHAMED (MTANZANIA), | UJENZI WA
GOBA SERVICE MANISPAA YA S. L. P. 683, MOROGORO KITUO CHA
STATION KINONDONI, DAR ES MAFUTA
SALAAM
7 AFM HASHI KIWAN]JA NA. 422 & 423, | ABDI MOHAMED ABDILLAH | LESENI YA
COMPANY LIMITED - | KITALU 'TT', EMEO LA (MTANZANIA), S. L. P. 256, KITUO CHA
KIZWITE, VIWANDA LA KIZWITE, | SUMBAWANGA MAFUTA
SUMBAWANGA MANISPAA YA
SUMBAWANGA
8 MOHAMED BASHIR A. | KIWAN]JA NA. 195, MOHAMED BASHIR ABBAS | LESENI YA
HASHAM T/A JAMEEL | KITALU 'E', MAJENGO, HASHAM (MTANZANIA), s. KITUO CHA
SERVICE STATION MJI WA NACHINGWEA, |1 p.81, NACHINGWEA, MAFUTA
LINDI LINDI
9 RAMADHAN BAKARI KIJIJI CHA STEPHEN J. MASSAM LESENI YA
NDENGU T/A MWARUSEMBE, (MTANZANIA), S. L. P. KITUO CHA
MWANZO OIL MKURANGA, PWANI 100246, DAR ES SALAAM MAFUTA
LIMITED
10 EVARIST P. GERVAS KIWAN]JA NA. 235, EVARIST P. GERVAS LESENI YA
T/A NYARUGUSU KITALU ‘A, (MTANZANIA), S. L. P. 71, KITUO CHA
SERVICE STATION TAMBUKARELI, MJI WA | GEITA MAFUTA
GEITA
11 JOHN BAHAME SABU VIWANJA NA. 91, 93,95 | JOHN BAHAME SABU LESENI YA
T/A JBS FUEL STATION | & 97, KITALU 'G', OLD (MTANZANIA), S. L. P. 29, KITUO CHA
BARIADI NMWALO, MJI | BARIADI, SIMIYU MAFUTA
WA BARIADI
12 DOTTO DAMIAN F. KIJIJT CHA KANYALA, DOTTO DAMIANF. LESENI YA
BULUNDA T/A KATA YA BULYAHEKE, BULUNDA (MTANZANIA), S. | KITUO CHA
BULUNDA OIL WILAYA YA BUCHOSA, |L.P.194, BUCHOSA MAFUTA
SERVICE STATION MWANZA
13 BAGENI & COMPANY | KIJIJI CHA BUSUNGO, MANYENGO BAGENI LESENI YA
LIMITED T/A SEGESE | KATA YA SEGESE, (MTANZANIA), S. L. P. 586, KITUO CHA
PETROL STATION MSALALA, SHINYANGA | KAKOLA, KAHAMA MAFUTA




14 KHALIFA MUSSA KIWANJA NA. 31, KHALIFA MUSA MPEHE LESENI YA
MPEHE T/A ZAI KITALU 'C', MJIMDOGO | (MTANZANIA), S. L. P. 18, KITUO CHA
PETROL STATION WA MALINYI, ULANGA, | MALINYI, ULANGA, MAFUTA

MOROGORO MOROGORO
15 EXPRESS OIL LIMITED | KIWANJA NA. 66, RAZA HASSANALI LESENI YA
KITALU 'F', MTAA WA CHANDOO (MTANZANIA), |]JUMLA YA
KAWE, DAR ES SALAAM | S. L. P. 5052, DAR ES MAFUTA YA
SALAAM PETROLI

16 MUNIO PETROL SHAMBA NA. 039, KIJIJT | CHRISTOPHER KAMWANA | LESENI YA
STATION - MAJI YA CHAKITEFU, KATAYA | WETU NDUNE KITUO CHA
CHAI MAJI YA CHAI, WILAYA | (MTANZANIA), S. L. P. 160, MAFUTA

YA MERU, ARUSHA HIMO, KILIMANJARO

17 LAKE OIL LIMITED - KIWAN]JA NA, 464, ALLY EDHA AWADH LESENI YA
KAGONDO PETROL KITALU 'B, (MTANZANIA), S. L. P. 5055, | KITUO CHA
STATION KAGONDO/RWAMISHE | DAR ES SALAAM MAFUTA

NYE, MANISPAA YA
BUKOBA

18 MEHBOOB YUSUF KIWAN]JA NA. 483, MEHBOOB YSUF OSMAN KIBALI CHA

OSMAN KITALU T, PACHANI (MTANZANIA), S. L. P. 41, UJENZI WA
MATANGINI, LINDI KITUO CHA
NACHINGWEA MAFUTA

19 CHARD JONATHAN KIWANJA NA. 1, KITALU | CHARD JONATHAN KIBALI CHA

KAPANDANTAVA 'A', SANGASANGA, KAPANDANTAVA UJENZI WA
MVOMERO, (MTANZANIA), S. L. P. KITUO CHA
MOROGORO 78720, DAR ES SALAAM MAFUTA

20 ACER PETROLEUM KIWANJA NA. 13, HAMIDA SHIV]I KIBALI CHA
TANZANIA LIMITED - | KITALU KISEMVULE, (MTANZANIA), S. L. P. UJENZI WA
KISEMVULE, MKURANGA, PWANI 78845, DAR ES SALAAM KITUO CHA
MKURANGA MAFUTA

21 LAKE OIL LIMITED — KIWANJA NA, 14, ALLY EDHA AWADH LESENI YA
KENYATTA ROAD KITALU 'T', MTAA WA (MTANZANIA), KITUO CHA
PETROL STATION KENYATTA, MWANZA S. L. P. 5085, MAFUTA

DAR ES SALAAM

22 MUNIO PETROL KIWANJA NA 1 MTAA CHRISTOPHER KAMWANA | LESENI YA

STATION LIMITED WA GHONA, KIJIJI CHA | WETU NDUNE KITUO CHA
HIMO, MOSHI, MKOA (MTANZANIA), S. L. P. 160, MAFUTA
WA KILIMANJARO HIMO, KILIMANJARO

23 GSM PETROLEUM GSM TOWER, KIWANJA | GHALIB SAID MOHAMED & | LESENI YA

LIMITED NA 4 KITALU 68, MTAA | SALHA ISLAM SAHAAG JUMLA YA
WA LUMUMBA NA (WATANZANIA), MAFUTA YA
UDOE, MANISPAA YA S. L. P. 38307 PETROLI
ILALA, DAR ES SALAAM | DAR ES SALAAM




24 PETROMARK AFRICA | KIWANJA NA 113 ZAID HAMIS BARAKA LESENI YA
LIMITED KITALU 744, JENGO NA. | (MTANZANIA JUMLA YA
7 MTAA WA SAMORA, | S. L. P. 33660 MAFUTA YA
MANISPAA YA ILALA DAR ES SALAAM PETROLI
JIJINI DAR ES SALAAM

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote hapo juu
asipewe leseni/kibali cha ujenzi, anatakiwa kuwakilisha pingamizi hilo kwa Mamlaka
ndani ya siku ishirini na moja (21) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani

zifuatazo hapa chini.
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