

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

*Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.*

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Fountain Petroleum Ltd – Nanyanga Tandahimba S.L.P 826 Mtwara	Kijiji cha Nanyanga, Wilaya ya Tandahimba, Mkoa wa Mtwara	Mehboob Osman (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Dua William Nkurua-Dua Service Station S.L.P. 246 Nanyumbu	Eneo la Mangaka, Wilaya ya Nanyumbu, Mkoa wa Mtwara	Meshack Osiah (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	ATN Petroleum Ltd-Kibaha S.L.P 683 Morogoro	Kiwanja Na. 141, Eneo la Kibaha Mjini, Mkoa wa Pwani	Paulo Runyalula (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
4.	Poly Petroleum Ltd S.L.P. 10117 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 107, Kitalu 'A', Eneo la Msongola, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam	Nassor Juma Said (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
5.	Neema Oil-Malinyi S.L.P Malinyi	Malinyi Mjini, Wilaya ya Malinyi, Mkoa wa Morogoro	Mabirika James Mabirika (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Chesco Madinga Petrol Station-Darajani	Eneo la Darajani, Wilaya ya Ulanga, Mkoa wa Morogoro	Chesco Madinga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	S.L.P. 47 Ifakara			
7.	Haider Muzafar Gulamali, S. L. P. 1986, Dodoma	Kiwanja Na. 154, Kitalu – Western Industrial Area, Jiji la Dodoma	Haider Muzafar Gulamali (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	G.F.C General Supplies – GFC Petrol Station S.L.P 3 Makete	Kiwanja Na. 199, Kitalu “R.C”, Makete Mjini, Wilaya ya Makete, Mkoa wa Njombe	Francis L. Chaula (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Camel Kapunga Filling Station S.L.P 26 Rujewa - Mbarali	Eneo la Kapunga, Kata ya Chimala, Wilaya ya Mbarali, Mkoa wa Mbeya	Munif Ibrahim Khamis (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Kelvin D. Sanga – KDS Oil Filling Station S.L.P 14 Makete	Eneo la Tandala, Wilaya ya Makete, Mkoa wa Njombe	Kevin Sanga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
11.	Malongo I. James - Malongo Petrol Station S.L.P 34 Rujewa	Kijiji cha Ubaruku, Wilaya ya Mbarali, Mkoa wa Mbeya	Malongo Isack James (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
12.	FAB International Limited – Samumba Petrol Station, S. L. P. 70419, Dar es Salaam	Kiwanja Na. 1, Kitalu ‘A’, Samumba Area, Muungano Village, Ikungi District, Singida	Farid Ahmed Bazar (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA  
Kaimu Mkurugenzi Mkuu**