

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania
Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 17 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na majina ya vituo vya mafuta kama ifuatavyo:-

- Jina la awali la kituo:** Amary A. Bawazir Petroleum – Pangani Petrol Station
Nambari ya Leseni: PRL-2018-290
Mahali Kituo kilipo: Kiwanja Namba 1840, Kitalu “B” Pangani Mjini, Wilaya ya Pangani, Mkoani Tanga
Jina linalopendekezwa: GIGA Oil Company Limited – Pangani Petrol Station
Mmiliki wa awali: Amary Abdallah Bawazir
Mmiliki mpya: GIGA Oil Company Limited
- Jina la awali la kituo:** Bunazi Filling Station
Nambari ya Leseni: PRL-2016-041
Mahali Kituo kilipo: Kiwanja Namba 522, Kitalu “A” Bunazi, Wilaya ya Misenyi, Mkoani Kagera
Jina linalopendekezwa: Quick Service Station
Mmiliki wa awali: Beach Evarist Makaga
Mmiliki mpya: Quick Service Station

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

Mkurugenzi Mkuu,
Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA,