

WIZARA YA MAJI



Maadhimisho ya Wiki ya Maji Kitaifa yatafanyika jijini Dodoma kuanzia tarehe 18-22 Machi, 2019 katika ukumbi wa mikutano wa St. Gaspar.

Yatakayojiri ni;

Tarehe 18-19 Kongamano la Kisayansi Kuhusu Sekta ya Maji

Tarehe 20-21 Siku maalum ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ripoti ya utendaji wa mamlaka za maji ya mwaka 2017/2018 itazinduliwa na kujadiliwa.

Tarehe: 22 Kuhitimisha na mkutano wa mapitio ya hali ya sekta ya maji

Aidha, Tarehe 18-22 yatafanyika Maonesho kuhusu ubunifu katika huduma za sekta ya maji. Wadau wanakaribishwa kuonesha huduma hizo. Kwa maelezo zaidi wasiliana na wafuatao:

Vallentina Chaya: vallentina.chaya@maji.go.tz (+255 655 652 828)

Enock Wagala: enock.wagala@maji.go.tz (+255 716505627)

Maonesho yatakuwa wazi kwa wananchi, hivyo wote mnakaribishwa.

KAULIMBIU:

"Hakuna Atakayeachwa: Kuongeza Kasi ya Upatikanaji wa Huduma ya Majisafi na Usafi wa Mazingira kwa Wote katika dunia inayobadilika kitabia nchi"

**Limetolewa na:
Katibu Mkuu
Wizara ya Maji**