

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Ngara Oil (T) Ltd – Rulenge P.O.Box 318 Ngara	Eneo La Munjebwe Rulenge Wilaya ya Ngara, Mkoa wa Kagera	Meddy Suleiman Hilaly (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Ngara Oil (T) Ltd Petrol Station – Ngara S.L.P 318 Ngara	Kiwanja namba 189 kitalu 'E' Eneo Ngara Mjini Wilaya ya Ngara Mkoa wa Kagera	Meddy Suleiman Hilaly (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	Acer Petroleum (T) Ltd - Chipaka Petrol Station S.L.P. 78845 Dar es salaam	Kiwanja Na. 1, Eneo la Chipaka, Wilaya ya Tunduma, Mkoa wa Songwe	Atul Mital (Mtanzani)	Leseni ya kituo cha mafuta
4.	Lufinus Mtewa – Lugarawa Filling Station S.L.P 411	Kijiji cha Lugarawa, Wilaya ya Ludewa, Mkoa wa Njombe	Lufinus Mtewa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Njombe			
5.	Mexons Energy Limited – Down Hill Petrol Station S.L.P 506 Njombe	Kiwanja Na. 455, Kitalu “Y”, Mjimwema, Njombe Mjini, Mkoa wa Njombe	Mexon J. Sanga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Amos C. Sebastian – ACS Oil S.L.P 179 Karagwe	Kijiji cha Karukwanzi – Isingiro, eneo la Kaisho, Wilaya ya Kyerwa, Mkoa wa Kagera	Amos Sebastian (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Mexons Energy Limited – Cross Road Petrol Station S.L.P 506 Njombe	Kiwanja Na. 211, Kitalu “Y”, Mjimwema, Njombe Mjini, Mkoa wa Njombe	Mexon J. Sanga (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Hike Investment Limited S.L.P 90 Tunduma	Kiwanja Na. 1, Kitalu “E”, Eneo la Isongole, Wilaya ya Ileje, Mkoa wa Songwe	Charles Yona Mwasholonzi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	ATN Petroleum Ltd- Morogoro S.L.P. 683 Morogoro	Kiwanja Na. 33, Kitalu ‘E’, Eneo la Nanenane, Mkoa wa Morogoro	Paulo Lunyalula (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
10.	Urambo Filling Station – Ulyankulu Kaliua, S.L.P 185, Urambo Tabora	’, Eneo la Kijiji cha Kaswa, Wilaya ya Kaliua, Mkoa wa Tabora	Mr. Ally Mohammed Salum (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Kaimu Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>