

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Mubunda Filling Station S. L. P 32 Muleba	Eneo la Kitoko, Kata ya Mubunda, Wilaya ya Muleba, Mkoa wa Kagera	Dawson J. Kashabano (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Amos Coronery Sebastian - ACS Oil S. L. P 179, Karagwe	Eneo la Karukwanzi- Isingiro, Kata ya Kaisho, Wilaya ya Kyerwa, Mkoa wa Kagera	Amos Coronery Sebastian (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	William Karangwa Rweikiza - Haya ni ya Dunia Filling Station S. L. P 72 Kyerwa,	Eneo la Kaisho, Wilaya ya Kyerwa, Mkoa wa Kagera	William Karangwa Rweikiza (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
4.	Seif J.Seif - SJS Oil	Kiwanja Na. 1, Kitalu	Seif J. Seif	Leseni ya kituo

	S. L. P 179, Karagwe	“I”, Eneo la Nkwenda Trandind Centre, Wilaya ya Kwerwa, Mkoa wa Kagera	(Mtanzania)	cha mafuta
5.	Olympic Petroleum Ltd- Kigamboni Petrol Station S.L.P. 16484 Dar es Salaam	Kiwanja Na. 1002, Kitalu “1”, Eneo la Toangoma, Wilaya ya Kigamboni, Mkoa wa Dar es Salaam	Ally Adon (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Wazawa Gas Distribution S.L.P. 83 Dar es Salaam	Eneo la Mwembeyanga, Wilaya ya Temeke, Mkoa wa Dar es Salaam	Aziz de Hunter Cruz (Mtanzania)	Leseni ya usambazaji wa gesi ya kupikia
7.	Blue Wave Emporium Limited – Kisesa Station S. L. P 11624, Mwanza	Kiwanja Na. 236, Kitalu “A”, Eneo la Wita Kisesa Trading Centre, Wilaya ya Magu, Mkoa wa Mwanza.	Ephraim Stanley Fimbo (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.

IMETOLEWA NA

Mkurugenzi Mkuu

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>