

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania
Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005
Barua pepe: info@ewura.go.tz Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

20 JUNI 2019

TAARIFA KWA UMMA

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI
(EWURA),
INAUARIFU UMMA KUWA MIKUTANO YA KUKUSANYA MAONI YA
WADAU KUHUSU MAOMBI YA **DAWASA** YA KUREKEBISHA BEI ZA
MAJI KWA MWAKA 2019/20 – 2021/22, ILIYOKUWA IMEPANGWA
KUFANYIKA KATIKA JIJI LA DAR ES SALAAM, MJI WA KIBAHA NA
BAGAMOYO TAREHE 19 NA 20 JUNI, 2019 IMEAHIRISHWA HADI
HAPO ITAKAPOTANGAZWA TENA.

**LIMETOLEWA NA
MKURUGENZI MKUU
EWURA**