

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

### **TAARIFA KWA UMMA**

**(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni Na. 17 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018)**

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na jina la kituo cha mafuta kama ifuatavyo:-

<b>Jina la awali la kituo:</b>	Manilu Investment Ltd – Lusana Oil Kisesa Petrol Station
<b>Nambari ya Leseni:</b>	PRL-2018-429
<b>Mahali Kituo kilipo:</b>	Kiwanja Namba 83, Kitalu “A” Eneo la WITA (Kisesa Trading Centre), Wilaya ya Magu, Mkoani Mwanza
<b>Jina linalopendekezwa:</b>	Lusana Oil Company Limited – Kisesa Petrol Station
<b>Mmiliki wa awali:</b>	Manilu Investment Ltd
<b>Mmiliki mpya:</b>	Lusana Oil Company Ltd

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na jina la leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Mkurugenzi Mkuu,**

Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji – EWURA.