

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitenga uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	EAFCO Ikola Filling Station , S.L.P 872 MUSOMA	Eneo la Ikola, Wilaya ya Tanganyika, Mkoa wa Katavi	Vedastus Mathayo (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Viwandani Filling Station, S.L.P 11004 MWANZA	Shamba Na. MAG/KGM/001, Kijiji cha Kigangama, Wilaya ya Magu, Mkoa wa Mwanza	Mato Paul Mathayo (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
3.	Nile Fishnet Motors Company Limited, S.L.P 683 Mwanza	Mtaa wa Uhuru, Kata ya Nyamagana, Wilaya ya Nyamagana, Jiji la Mwanza	Moise Umukunzi (Raia wa Ufaransa)	Leseni ya usambazaji wa vilainishi
4.	Lake Oil Pugu Mwakanga S.L.P 5055	Eneo la Mwakanga, Pugu, Wilaya ya Ilala, Jiji la Dar es salaam	Ally Awadh (Mtanzania )	Leseni ya kituo cha mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Dar es salaam			
5.	Omegera Company Limited –Kizumbi Petrol Station , S.L.P 1084 Shinyanga	Kiwanja Na. 47, Kitalu “A” Eneo la Kizumbi, Kata ya Nhelegani, Manispaa ya Shinyanga, Mkoa wa Shinyanga	George Marwa (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Nyaishozi Oil Limited - Kishao Petrol Station, S.L.P 178, Karagwe	Kiwanja Na. 16, Kitalu “H” Eneo la Kishao, Kata ya Bugene, Wilaya ya Karagwe, Mkoa wa Kagera	William B. Bagoka (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Afroil Igunga Petrol Station, S.L.P 38383, Dar es Salaam	Eneo la Igunga Kiwanja Na. 119, Kitalu G, Wilaya ya Igunga, Mkoa wa Tabora	Hilmi Ahmed Mbarak (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
8.	Mount Meru Retailer Company Ltd S.L.P 78845 Dar es salaam	Kiwanja Na. 13, Eneo la Gerezani, Wilaya ya Ilala, Jiji la Dar es salaam	Mr Atul Movaliya (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya vilainishi
9.	Africa Fuels and Lubricants Limited S.L.P 40063 Dar es salaam	Kiwanja Na. 22, Kitalu 20, Eneo la Seregeti, Chang’ombe, Wilaya ya Temeke, Jiji la Dar es salaam	Mr. Eugene Mayne & Mr. Shridhara Padubiri (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya vilainishi
10.	Arthur Fidelis Mushi – Galapo Service Station S.L.P 12049 Arusha	Kiwanja Namba 86, Kitalu “A”, Kijiji cha Galapo, Kata ya Galapo, Wilaya ya Babati, Mkoa wa Manyara	Arthur Fidelis Mushi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

**IMETOLEWA NA**

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>