
 
 

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole 

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania 

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi:  +255-26 2329005 

Barua pepe:  info@ewura.go.tz  Tovuti:  http.//www.ewura.go.tz 

 

TAARIFA KWA UMMA 

(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na 

Kanuni Na. 17 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja 

Reja na Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018) 

 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za 

Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na 

majina ya vituo vya mafuta kama ifuatavyo: 

 

1. Jina la awali la kituo: North Buswelu Service Station    

Nambari ya Leseni: PRL-2016-004 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Namba 1547, Kitalu “A” Eneo la Buswelu, 

Wilaya ya Ilemela, Mkoani Mwanza 

Jina linalopendekezwa:  GBP Tanzania Ltd – Buswelu Service Station  

Mmiliki wa awali:  Hillary Jonathan Assey  

Mmiliki mpya:   GBP Tanzania Ltd 

 

2. Jina la awali la kituo: Ahmed Mabkhut Shabiby Petrol Station – Makole 

Nambari ya Leseni: PRL-2016-030 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Namba 851, Eneo la Makole, Wilaya ya 

Dodoma, Mkoani Dodoma 

Jina linalopendekezwa:  KTN Oil Company 

Mmiliki wa awali:  Ahmed Mabkhut Shabiby  

Mmiliki mpya:  Mabkhut Slim Omary  

 

3. Jina la awali la kituo: Sango Petrol Station - Kiboriloni 

Nambari ya Leseni: PRL-2018-241 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Namba 64 na 65, Shamba Namba 125, 

Eneo la Kiboriloni, Wilaya ya Moshi, Mkoani 

Kilimanjaro 

Jina linalopendekezwa:  Mount Meru Petroleum (T) Ltd - Kiboriloni 

Mmiliki wa awali:  Veronica Alex and Just Alex Tarimo wasimamizi 

wa Mirathi ya Alex Michael Tarimo 

Mmiliki mpya:  Mount Meru Petroleum (T) Ltd 
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Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina 

ya leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa 

anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili. 

 

Mkurugenzi Mkuu, 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 

 

 


