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TAARIFA KWA UMMA 
(Imetolewa chini ya kifungu Na.19 cha sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji (EWURA), Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania na Kanuni 

Na. 17 (4) ya Kanuni za Mafuta (Biashara ya Jumla, Uhifadhi, Reja Reja na 

Matumizi Binafsi), Gazeti la Serikali Toleo Na. 380 la 2018) 

 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na 

Maji (EWURA) imepokea maombi ya kubadili umiliki wa leseni na majina ya vituo vya 

mafuta kama ifuatavyo:- 

 

1. Jina la awali la kituo: Kapara Mohamed Kimanji Petrol Station 

Nambari ya Leseni: PRL-2018-456 

Mahali Kituo kilipo:  Eneo la Ndungu, Wilaya ya Same Mkoani Kilimanjaro 

Jina linalopendekezwa:  Athuman Kapara Kimanji Petrol Station 

Mmiliki wa awali:  Athumani Kapara Kimanji Msimamizi wa Mirathi ya 

Kapara Mohamed Kimanji  

Mmiliki mpya:   Athuman Kapara Kimanji 

 

2. Jina la awali la kituo: Hamis Shaban Mgonja – Kado Filling Station 

Nambari ya Leseni: PRL-2014-191 

Mahali Kituo kilipo:  Kiwanja Namba 333/334, Kitalu “R” Eneo la Monduli, 

Wilaya ya Monduli, Mkoani Arusha 

Jina linalopendekezwa:  Kado & Sons Company Ltd Filling Station 

Mmiliki wa awali:  Hamis Shaban Mgonja  

Mmiliki mpya:  Kado & Sons Company Ltd  

 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya mabadiliko ya umiliki na majina ya 

leseni tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani 

iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili. 

 

                                                                 Limetolewa Na 
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