

**MAKAO MAKUU**

Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole  
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

***Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu ya Mamlaka hii ni kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA ina wajibu wa kudhibiti sekta tajwa kiufundi na kiuchumi. Katika Nishati, EWURA ina wajibu wa kudhibiti shughuli za sekta ya Umeme na mkondo wa kati na wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta ya Petroli na Gesi Asili. Vilevile, Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti huduma za Maji Safi na Usafi wa Mazingira. Lengo ni kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao.***

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/ Uraia	Aina ya Leseni
1.	Tanga Hardware and Auto Parts (2006) Company Limited S.L.P 1188 Tanga	Kiwanja Namba 60, Kitalu Namba 4, Eneo la Ngamiani, Kata ya Ngamiani Kaskazini, Wilaya ya Tanga, Mkoa wa Tanga	Bharat Laxman (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta kwa Matumizi Binafsi
2.	Gatan Universal Ltd-Ngamu Petrol Station, S.L.P 15374, Arusha	Kijiji cha Ngamu, Wilaya ya Singida Vijijini, Mkoa wa Singida	Arnold S. Mselle (mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
3.	Gatan Universal Ltd-Mtinko Petrol Station S.L.P 15374, Arusha	Kijiji cha Mtinko, Wilaya ya Singida Vijijini, Mkoa wa Singida	Arnold S. Mselle (mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/ Uraia	Aina ya Leseni
4.	Olympic Petroleum ltd – Usagara Petrol Station S.L.P 6185 Mwanza	Kiwanja Na 94 Kitalu ‘M’ Eneo la Usagara-Kisesa Wilaya ya Misungwi Mkoa wa Mwanza	Hassan Bakhit Knithi (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
5.	Petrolux Kayenze Filling Station S.L.P 10592 Mwanza	Eneo la Kayenze Manispaa ya Ilemela Mkoa wa Mwanza	Maganya Joseph (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Victoria Service Station – Manzese S.L.P 75467 Dar es salaam	Eneo la Manzese, Wilaya ya Ubungo, Jiji la Dar es salaam	Harold Elisamehe Matemba (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Victoria Service Station – Chang’ombe S.L.P 75467 Dar es salaam	Eneo la Chang’ombe, Wilaya ya Temeke, Jiji la Dar es salaam	Harold Elisamehe Matemba (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	A.K. Transport Company Ltd – Msalato, S.L.P 57, Barabara ya Nelson Mandela, Dar es Salaam	Kiwanja No. 129, Eneo la Msalato, Dodoma Mjini, Dodoma	Mbarak Amer Mohamed (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	Adam Filling Station Ipole, S.L.P 84, Sikonge Tabora	Eneo la Kijiji cha Ipole, Wilaya ya Sikonge, Tabora	Yussuph Seleman Nassor (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta

**Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapa chini.**

### **IMETOLEWA NA**

#### **MKURUGENZI MKUU**

**Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA)**

**Ghorofa ya 4, Jengo la LAPF, Barabara ya Makole**

**S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania**

**Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005**

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>