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MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA) 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa 

Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania) 

 

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na 

Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa Kampuni 

iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni na/au pingamizi kuhusiana na 

maombi haya. Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa ni kama 

ilivyoanishwa katika jedwali: 

Na. MAELEZO 

Jina na anuani ya 

Mwombaji 

Mwenga Hydro Limited,  

S. L. P 555, 

Mafinga, 

Iringa. 

Eneo Nyumba Na: Opposite Church, Kitalu Na: RVE Office, Mtaa: Main 

Street Ifupria Village, Mafinga, Iringa. 

Taarifa za Wanahisa 1) Rift Valley Energy Tanzania Limited, 

P.O. Box 555, Mafinga, 99%. 

2) Rift Valley Energy Limited, 

St. Louis Buiness Cetre, Port Louis, Mauritius, 1%. 

Maelezo ya Mtambo 

na Matumizi 

Kuzalisha umeme wa Megawati 2.5 kwa kutumia nguvu ya maji. 

Umeme utakaozalishwa utatumika kuhudumia wateja  wa 

kampuni ya Mwenga Hydro Limited na umeme wa ziada 

kuuzwa kwa TANESCO. 

Aina na Muda  

wa Leseni 
Leseni ya muda mfupi ya kuzalisha umeme ya  miaka mitatu 

 

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe maoni au 

pingamizi lake kwa maandishi kupitia anwani ya Notisi hii ndani ya siku ishirini na moja 

(21) tangu siku ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa 

kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi. 
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