

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI (EWURA)

TAARIFA KWA UMMA

(Imetolewa chini ya Kifungu cha 19 cha Sheria ya Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji, Sura ya 414 ya Sheria za Tanzania)

TAARIFA inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya leseni ya kuzalisha umeme kutoka kwa Kampuni iliyotajwa hapo chini. EWURA inakaribisha maoni na/au pingamizi kuhusiana na maombi haya. Taarifa za mwombaji pamoja na aina ya leseni iliyoombwa ni kama ilivyoanishwa katika jedwali:

Na.	MAELEZO
Jina na anuani ya Mwombaji	Jacana Resources (Tanzania) Limited, S.L. P 105589, Dar- es- Salaam.
Eneo la Mradi	Mtaa wa Mwasonga na Madege, Kitongoji cha Kisarawe II, Wilaya ya Kigamboni, Dar- es- Salaam.
Taarifa za Wanahisa	1) Strandline Resources Limited, 35 Richardson Street Perth WA 6005, Australia 99% . 2) Didier Murcia, Suite 183, Level 6, 580 Hay Street, Australia 1% .
Maelezo ya Mtambo na Matumizi	Kuzalisha umeme wa Megawati 2.7 kwa kutumia dizeli. Umeme utakaozalishwa utatumika kuhudumia mgodi wa Fungoni utakaokuwa unachimba na kuchakata madini ya mchanga.
Aina na Muda wa Leseni	Leseni ya muda mfupi (<i>Provisional licence</i>) ya kuzalisha umeme kwa matumizi binafsi <i>-baseload</i> ya miaka mitatu (3).

Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi kuhusiana na maombi haya awasilishe maoni au pingamizi lake kwa maandishi kupitia anwani ya Notisi hii ndani ya siku ishirini na moja (21) tangu siku ya kutolewa kwa tangazo hili. Maombi ya leseni yanaweza kuonyeshwa kwa mtu kwa maombi maalum ya maandishi.

Kaimu Mkurugenzi Mkuu