

MAKAO MAKUU

Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole
S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania

Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi: +255-26 2329005

Barua pepe: info@ewura.go.tz

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa huduma za Sekta za Nishati na Maji iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi wa Mazingira kwa kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa huduma wanapata faida ya halali na stahiki kwenye vitenga uchumi vyao.

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA.

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli.

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
1.	Nuru Elisha Mengo S.L.P 166 Chimala - Matamba	Kijiji cha Matamba, Wilaya ya Makete, Mkoa wa Njombe	Nuru Elisha Mengo (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
2.	Ntanyinya Fuel Filling Station, S.L.P. 101, Makongolosi - Chunya	Kiwanja Na. 1, Kitalu A, Eneo la Makongolosi Wilaya ya Chunya, Mkoa wa Mbeya	Fidelis Alphonse Ntanyinya (Mtanzania)	Leseni ya Kituo cha Mafuta
3.	Yusuph Amani Maimu – Dutuni Oil Service Station S.L.P 90005 Dar es Salaam	Kijiji cha Mbwande, Eneo la Dutumi, Kata ya Bwakila Chini, Wilaya ya Morogoro Vijijini, Mkoa wa Morogoro	Yusuph Amani Maimu (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
4.	Hadram Nyambele	Eneo la Nyakanazi	Hadram Nyambele	Leseni ya

S/No	Jina la Mwombaji	Eneo	Jina la Mkurugenzi/Uraia	Aina ya Leseni
	Vyabandi T/A Nyambebe Filling Station – Nyakanazi S.L.P 03 Nyakanazi	Wilaya ya Biharamulo Mkoa wa Kagera	Vyabandi(Mtanzania)	kituo cha mafuta
5.	Mussa Said Bugado S.L.P 357 Geita	Kijiji cha Kharumwa, Wilaya ya Nyang’hwale Mkoa wa Geita Region	Mussa Said Bugado (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
6.	Maseti General Co. Ltd – Maseti Filling Station S.L.P 5069, Mwanza	Kiwanja Na. 946/1 Kitalu “E” Eneo la Buhongwa Wilaya ya Nyamagana Mkoa wa Mwanza	Matiku Marwa Mamoni (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
7.	Kwesine Petroleum, S. L. P 45370, Dar es Salaam	Kiwanja Na. 1, Kitalu ‘J’, Madamigha Ilongero, Singida	Selemani Tullo Mdoe (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
8.	Phatom energy limited S.L.P 15 Shinyanga	Kinondoni shamba, Wilaya ya Kinondoni, Jiji la Dar es salaam	Hillal Hamad Hillal (Mtanzania)	Leseni ya kituo cha mafuta
9.	GP Global Energy Services (T) Ltd S.L.P 7387 Dar es salaam	Eneo la Kiburugwa, Mbagala Kuu, Wilaya ya Temeke, Jiji la Dar es salaam	Goel Manan (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya vilainishi
10.	GP Global TZ Ltd S.L.P 7387 Dar es salaam	Eneo la Kiburugwa, Mbagala Kuu, Wilaya ya Temeke, Jiji la Dar es salaam	Goel Manan (Raia wa India)	Leseni ya jumla ya vilainishi

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa hapo juu.

**IMETOLEWA NA
MKURUGENZI MKUU**