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Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura 

Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli  kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za 

Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na 

kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini 

wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi 

wa Mazingira kwa  kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora 

wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida 

ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa kati na 

mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo kinawataka wote 

wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 
 

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, taarifa 

inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa chini wa sekta ya 

mafuta ya petroli. 

 
S/No Jina la Mwombaji Eneo Jina la 

Mkurugenzi/Uraia 

Aina ya 

Leseni 

1. D GBP Tanzania Limited 

– Sengerema Service 

Station 

S.L.P 3728 

DAR ES SALAAM 

Kiwanja Na. 260, Kitalu W, 

Eneo la Bukula Wilaya ya 

Sengerema, Mkoa wa 

Mwanza 

Rashid Seif Sood 

(Mtanzania) 

 

 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

2.  Kilimanjaro Truck 

Company Limited Petrol 

Station, 

S.L.P. 8047, 

DAR ES SALAAM 

Kiwanja Na. 228, Eneo la 

Mpemba - Tunduma 

Wilaya ya Momba, Mkoa 

wa Songwe 

Rowland Patrick 

Sawaya 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

Kituo cha 

Mafuta 

3.  Ndime Entrepreneurs 

Limited Petrol Station, 

S.L.P. 89, 

NJOMBE 

Kiwanja Na. 61, Kitalu ‘Y’, 

Eneo la Mjimwema 

Wilaya ya Njombe, Mkoa 

wa Njombe 

Prosper Clement 

Mtewele 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

Kituo cha 

Mafuta 
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4.  Tilu  Amosi  Nsimba -

ABG Service  Station 

S.L.P 22 Katoro 

Kiwanja Na. 482 Kitalu 'A' 

Njiapanda Katoro Mjini 

wilaya ya Geita Mkoa wa 

Geita 

Tilu  Amosi  Nsimba 

(Mtanzania)  

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

5.  ZEM Development (T) 

Ltd S.L.P 2008 Mwanza 

Eneo la Mwakitolyo wilaya 

ya Shinyanga Vijijini Mkoa 

wa Shinyanga 

Mr Kevin Wang (Raia 

wa China) 

Leseni ya 

huduma ya 

binafsi ya 

mafuta 

6.  Paulo Thomas - 

Kibwigwa Petrol S.L.P 

72 Kibondo station 

Kiwanja Na. 171, Kitalu E, 

Eneo la Kibwigwa Mji 

mdogo wa  Kibondo 

Wilaya ya Kibondo Mkoa 

wa Kigoma 

Paulo Thomas 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

7.  Deus M. Rwabale – 

Benaco Oil 

S.L.P 57 

Ngara - Kagera 

Shamba Na. 1068, Eneo 

la Rwakaremela, Kata ya 

Kasulo, Wilaya ya Ngara, 

Mkoa wa Kagera 

Deus Marcel Rwabale 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

8.  Plan General Supply 

S.L.P 75 

Kibondo 

Kiwanja Na. 15 & 16, 

Eneo la Mikaratusini, 

Kibondo Mjini, Mkoa wa 

Kigoma 

Plan Nzunguru 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

9.  TAIRO Oil Limited – 

Rujewa Petrol Station 

S.L.P 222 

Rujewa - Mbarali 

Kiwanja Na. 230, Kitalu 

“U”, Rujewa Mjini, 

Wilaya ya Mbarali, Mkoa 

wa Mbeya 

Mangera Machera 

Marwa (Mtanzania)  

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

10.  Charles Peter Ulomi – 

Lambo Filling Station 

P.O. Box 8894 

Moshi 

Kijiji cha Lambo, Kata ya 

Machame Kaskazini, 

Wilaya ya Hai, Mkoa wa 

Kilimanjaro 

Charles Peter Ulomi 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

11.  Arthur Fidelis Mushi – 

Galapo Filling Station 

S.L.P 12049 

Arusha 

Kiwanja Namba 86, 

Kitalu “A”, Kijiji cha 

Galapo, Kata ya Galapo, 

Wilaya ya Babati, Mkoa 

wa Manyara 

Arthur Fidelis Mushi 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

12.  Amlate Petrol Station – 

Kisongo 

S.L.P 154 

Karatu 

Shamba Namba 725/1, 

Kijiji cha Ngorbob, Kata 

ya Kisongo, Wilaya ya 

Arumeru, Mkoa wa 

Arusha 

Agnes Joseph Mushy 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

13.  R.M Petrol Station – 

Kibirashi 

S.L.P 18 

Songe – Kilindi 

Kijiji cha Kwadiboma, 

Wilaya ya Kilindi, Mkoa wa 

Tanga  

 

Ramadhani Maulidi 

Mrisho (Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

14.  R.M Petrol Station – 

Kibirashi 

S.L.P 18 

Songe – Kilindi 

Kijiji cha Kibirashi, Wilaya 

ya Kilindi, Mkoa wa Tanga 
Ramadhani Maulidi 

Mrisho (Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 
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15.  M & G Oil Petrol Station, 

S.L.P. 154, 

Kiomboi - Iramba, 

Singida 

Kiwanja Na. 1, Kitalu F, 

Kijiji cha Nselembwe, 

Kata ya Shelui, 

Wilaya ya Iramba, Mkoa 

wa Singida 

Msingi Hussein Shole 

(mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

16.  Mitundu Filling Station, 

S.L.P. 70, 

Manyoni, 

Singida 

Kijiji cha Mitunda, Wilaya 

ya itigi, Mkoa wa Singida 

Gilbert Anandumi 

Ulomi 

(mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni 

hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA 

ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa 

hapa chini. 

 

IMETOLEWA NA  

Kaimu Mkurugenzi Mkuu 


