
MawasilianoyoteyapitiekwaMkurugenziMkuu 

 
 

MAKAO MAKUU 
Ghorofa ya 4, Jengo la PSSSF, Barabara ya Makole 

S.L.P. 2857, Dodoma, Tanzania 
Simu: +255-26 2329002-3; Nukushi:  +255-26 2329005 

Barua pepe:  info@ewura.go.tz  Tovuti:  http.//www.ewura.go.tz 
 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), ni Taasisi ya udhibiti wa 

huduma za sekta nne mchanganyiko inayojitegemea iliyoundwa na Sheria ya EWURA Sura 

Namba 414 ya Sheria za Tanzania. Shughuli  kuu za Mamlaka ni pamoja na kudhibiti sekta za 

Nishati na Maji kwa Tanzania Bara. EWURA inawajibu wa kuzidhibiti sekta hizi kiufundi na 

kiuchumi. Mamlaka ina wajibu wa kudhibiti shughuli za mkondo wa kati na mkondo wa chini 

wa sekta ndogo ya Mafuta na Gesi Asili. Pia Mamlaka inadhibiti Umeme na Maji Safi na Usafi 

wa Mazingira kwa  kuhakikisha huduma zinazodhibitiwa zinapatikana kwa viwango vya ubora 

wa kutosha; kwa bei halisi; salama na kwa uhakika; na kwamba watoa  huduma wanapata faida 

ya halali na stahiki kwenye vitega uchumi vyao. 

Sheria ya Mafuta Na. 21 ya mwaka 2015 inaipa nguvu EWURA, kusimamia shughuli za mkondo wa 

kati na mkondo wa chini wa sekta ya mafuta ya petroli. Kifungu cha 131 (1) cha sheria hiyo 

kinawataka wote wanaojihusisha na sekta tajwa kuwa na leseni iliyotolewa na EWURA. 
 

Kutokana na kifungu cha 19(4) cha Sheria ya EWURA, Sura Namba 414 ya Sheria za Tanzania, 

taarifa inatolewa kwa umma kwamba, wafuatao wameomba leseni kujihusisha na mkondo wa 

chini wa sekta ya mafuta ya petroli. 

 

S/No Jina la Mwombaji Eneo Jina la 

Mkurugenzi/U

raia 

Aina ya 

Leseni 

1.  EDCO Investment 

P. O. Box. 3175 

Morogoro 

Kiwanja Na. 25 Kitalu 'A' Eneo la 

Msamvu Industrial Area, Mtaa 

wa Fumilwa, Manispaa ya 

Morogoro, Mkoa wa Morogoro. 

Daudi Godwin 

Makuri  

(Mtanzania)  

Leseni ya 

Jumla ya 

Vilainishi 

2.  EBANOW 

Investment 

P. O. Box. 5102 

Mirerani 

Eneo la Msitu wa Tembo, Wilaya 

ya Simanjiro, Mkoa wa Manyara. 

Emanueli 

Munisi 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

Kituo cha 

Mafuta 

3.  Marema and Muhere 

Complex Ltd 

P.O.Box 315 Geita 

Viwanja Na. 26-33 Kitalu 'B' Eneo 

La Magogo Kamhanga 

Marema 

Muhere 

(Mtanzania)  

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

4.  Kipamac Service 

Station – Rulenge 

Eneo la Rulenge Wilayani Ngara Arnold Kakoko 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 
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P.O.Box 18 Rulenge mafuta 

5.  Plan General Supply 

P.O.Box 75 Kibondo 

Viwanja Na. 15 & 16LD Eneo la 

Mikaratusini Kibondo Mjini 

Plan Nzuguru 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

6.  Maseti Filling Station  

P.O.Box 5069 

Mwanza 

Kiwanja Na. 946/1 Kitalu 'E' Eneo 

la Buhongwa  

Matiku Marwa 

Mamoni 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

 Barrel Petro Energy 

Co. Ltd-Sabasaba 

 S.L.P 3728  

Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 2075, Kitalu “U”, 

Eneo la Mbagala, Wilaya ya 

Temeke, Mkoa wa Dar es 

Salaam 

Soud Khalid 

Seif (Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

7.  Abdilahi Kassim 

Mandepe - Rnine 

Mchinga 

S.L.P 79 

Liwale 

Kijiji cha Mchinga, Wilaya ya 

Lindi, Mkoa wa Lindi 

Abdilahi 

Kassim 

Mandepe 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

8.  Mbwawa Filling 

Station 

S.L.P. 7283845119 

Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 19, Kitalu ‘F’, Eneo 

la Mbwawa, Wilaya ya Kibaha, 

Mkoa wa Pwani 

Zaituni Yusuph 

Swai 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

9.  Knauf Gypsum 

Tanzania Limited 
 S.L.P 13989 

Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 7 & 63, Kitalu “G”, 

Eneo la Kisemvule, Wilaya ya 

Mkuranga, Mkoa wa Pwani 

Geogios 

Zachopoulos 

(Mgiriki) 

Leseni ya 

mafuta kwa 

matumizi 

binafsi 

10.  Nkwaki Trading 

Centre 

S.L.P 7086 

Dar es Salaam 

Mtaa wa Swahili/Livingstone, 

Mkoa wa Dar es Salaam 
Hussein 

Luhimbo 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

jumla ya 

vilainishi 

11.  ATN Petroleum Co. 

Ltd-Pugu Petrol 

Station 

S.L.P. 683 

Morogoro 

Kiwanja Na. 2107, Kitalu ‘A’, Eneo 

la Pugu, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa 

Dar es Salaam 

Ali Ahmed 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

12.  Gudal (T) Co. Limited 

S.L.P. 216 

Nzega 

Kiwanja Na. 2122, Kitalu “A”, 

Eneo la Bunju, Wilaya ya 

Kinondoni, Mkoa wa Dar es 

Salaam. 

Hassan Mussa 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

13.  GP Global Services 

TZ Ltd 

S.L.P. 7387 

Dar es Salaam 

Kiwanja Na. 97, Eneo la 

Mbagala, Manispaa ya Temeke 

Devendra 

Burade 

(Mhindi) 

Leseni ya 

jumla ya 

vilainishi 

14.  Mohamed Hussein 

Mohamed – Orkine 

Filling Station  

S.L.P 103 

Kibaya – Kiteto 

Kijiji cha Orkine, Wilaya ya 

Kiteto, Mkoa wa Manyara 

Mohamed 

Hussein 

Mohamed 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta  
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15.  Great North Service 

Station Limited – 

Airport 

S.L.P 12318 

Arusha 

Kiwanja Namba 331 na 332, 

Kitalu “A”, Eneo la Ngaramtoni 

Chini, Kata ya Kisongo, Wilaya 

ya Arusha, Mkoa wa Arusha 

Robson Laseko 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

16.  Clock Tower Service 

Station Ltd  

S.L.P 391 

Arusha 

Kiwanja Namba 67, Boma Road, 

Halmashauri ya Jiji la Arusha, 

Mkoa wa Arusha  

Mustafa Virjee 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

usambazaji 

wa Gesi ya 

LPG 

17.  Samhunje Filling 

Station 

S.L.P 18 

Songe – Kilindi 

Eneo la Kwadiboma, Wilaya ya 

Kilindi, Mkoa wa Tanga 

Zuberi Mrisho 

Samhunje 

(Mtanzania) 

Leseni ya 

kituo cha 

mafuta 

 

Mtu yeyote au kikundi cha watu wenye pingamizi kwa mwombaji yeyote wa leseni 

hapo juu kwamba asipewe leseni, anatakiwa kuwasilisha pingamizi hilo kwa EWURA 

ndani ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili kupitia anwani tajwa 

hapa chini. 

 

IMETOLEWA NA  

                                                                Mkurugenzi Mkuu 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) 


