
 

 

 
 

 

 

 
 

Mawasiliano yote yapitie kwa Mkurugenzi Mkuu 
 

 

 TAARIFA KWA UMMA 19 Machi,2020 

 

Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA), inawatangazia wadau 

wake wote na umma kwa ujumla  kuwa, pale pasipo na ulazima wa kufika katika 

Ofisi za EWURA, watumie mawasiliano ya simu na mtandao kupata huduma. 

 

Hatua hii inachukuliwa ili  kuendelea kukabiliana na  maambukizi ya virusi vya corona 

(COVID-19). 

 

Wadau wanashauriwa kutumia mawasiliano yafuatayo:- 

 

Simu: (1) 0800110030 (BURE) 

            (2) +255-26 2329002-3 

 

Barua pepe: info@ewura.go.tz 

 

Limetolewa na: 

MKURUGENZI MKUU 
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