
 

 

 
 

 

 

 
 

Mawasiliano yote yapitie kwa Mkurugenzi Mkuu 

 

 

 TAARIFA KWA UMMA 
 

 

UVAAJI BARAKOA 

 

 

Katika kutekeleza maelekezo ya Serikali ya kudhibiti kuenea kwa maambukizi ya 

virusi vya corona (COVID-19), Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji 

(EWURA), inapenda kuwataarifu  wadau wake wote na umma kwa ujumla  kuwa, 

endapo watalazimika  kufika katika Ofisi za EWURA, wavae BARAKOA ili kujikinga 

na kuwakinga watoa huduma  dhidi ya maambukizi ya virusi vya corona. Yeyote 

asiyevaa BARAKOA,  hataruhusiwa kuingia Ofisini. 

 

EWURA inawashauri wadau wake wote kuendelea kutumia mfumo wa LOIS 

https://lois.ewura.go.tz/ewura/ kufanya maombi ya leseni, vibali na kuwasilisha 

malalamiko kwa njia ya kieletroniki. Wadau wanaweza pia kutumia namba za simu 

0800110030 (BURE) na +255-26 2329002-3 pamoja na barua pepe: info@ewura.go.tz 

kupata huduma mbalimbali. 

 

EWURA inawakumbusha wadau na umma kwa ujumla kuendelea kuzingatia maelekezo 

ya Serikali kuhusu njia za kudhibiti kuenea kwa virusi vya corona nchini. 
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